Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beware of Power Club Scam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaukweli, Feb 28, 2009.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mchezo uitwao POWER CLUB (eti wa kutajirishana) unazunguka hapa Tanzania. Mchezo wenyewe unatoka Ulaya, na bahati mbaya kanisa moja hapa Tanzania limejitokeza na kujipa uajenti wa kuendesha mchezo huo.

    Watanzania tumekuwa tunapenda vya mkato: kughushi vyeti, kuiba mitihani, kutajirika kwa ufisadi, n.k. na kwa hiyo matapeli wa nje wanatuona ndio wa kuliwa. Nimefanya utafiti wangu katika internet na kupata yanayoweza kutuangalisha. Fungua hapa.

    Ni wakati tuanze kukubali kuwa hakuna mafanikio bila jasho. Tuchape kazi, tutafute elimu kwa bidii, na mafanikio yatakuja. Pia tujiepushe na matapeli
     
    Last edited: Mar 4, 2009
  2. m

    muttas Member

    #2
    Feb 28, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tafadhali tupeni habari zaidi kuhusu haka ka-mchezo. Sio tu hapo kwako Mwanaukweli, bali hata kwenye kampuni yetu imepita wimbi la DECI-Tanzania (inasemekana ina Headquarter yake Dar es Salaam - Mabibo Mwisho) , na Sijui Power CLUB. Sasa mlio na uzoefu na Vuna Vuna Time, Upatu, Utajirisho bila Jasho, Ukakamavu, Ukamuanaji, Ushindi Bila Bila nk tafadhali mtupeni basi habari, maana tunateketea bila sababu.

    Hivi ninavoandika kuna wafanyakazi wame-wehuka kuanza ku-subscribe.

    Nitoeni tongotongo jama....

    ndimi

    Mwathirika mtarajiwa.
     
  3. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  4. N

    Neemah Member

    #4
    Feb 28, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh!!
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Last edited: Feb 28, 2009
  6. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  7. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2009
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio zile dizaini za Dollarjet, utapeli kwa kwenda mbele...
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yap! Dollarjet, na baadaye ilikuja pia PENTAGONO ni mtindo huo huo. Hii Pentagono ililetwa na hao hao wanaoendesha POWER CLUB kwa sasa. Nadhani Benki Kuu ilipiga marufuku Dollarjet kama sikosei.
     
  9. m

    muttas Member

    #9
    Mar 3, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mtuhabarishe na DECI - Tanzania (ipo hapo Dar es Salaam mabibo mwisho. Sio chama cha ukewenza wa Crisis kweli hichi? Mbona mnazungumzia Dollarjet, Pentagono, au Power-club, za nje, wakati hii DECI ni kikulacho?

    Mbona hii DECI mwailetea za "Jirani Jirani Karibu Ingia, Uvungu hauna hata Kunguni. Tahamaki! mwenzio kajia mchuzi wa Ningu......"
     
  10. S

    Superstar Member

    #10
    Mar 3, 2009
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tumekwisha - tutaliwa mpka tupate pancha - nadhani pancha tulishapata tayari mpaka tube ina viraka - kazi kwenu
     
  11. K

    Kaka Mdogo Member

    #11
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Si kwa sababu tumeamuakupenda vitu vya bure! Kijana mmoja aliyenifuata kutaka ninunue hizo ticket nikamsikiliza na kumcheka sana na nikamwambia keshaliwa. Sikujua kwamba kuna kesi linashughulikia huo upuuzi ndio maana hata kijana aliyenifuata ni mlokole. Watanzania tujiepushe na mchezo huu wa kijinga
     
  12. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna thread ina majadiliano mengi ya DECI. Ifuatilie kwenye link nayoweka hapa.

    DECI, DECI, DECI, Ni nini hasa?!

    Natumaini utapata unachotafuta.
     
  13. m

    muttas Member

    #13
    Mar 5, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ninashukuru Sana. Nimefaidika na mjadala huo hapo
    http://www.jamiiforums.com/business-economic-forum/22907-deci-deci-deci-ni-nini-hasa-9.html

    Nawashukuru wana Jamii wote na ma-modereta.

    Big Up JF

    muttas
     
  14. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna njia ya mkato kuelekea utajiri, watu wafanye kazi za halali wapate vipato vya halali. Hizo schemes zimewaliza wengi waliopoteza pesa zao kwa kutegemea kupata zaidi.
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yap! I completely agree with you.
     
Loading...