Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BETWEEN MEN N' WOMEN,WHO CHEAT MORe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Mar 26, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,022
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Guys,letc be honest on this one. We all know dat mwamba ngoma ngoz huvutia kwake but lets be honest n speak the truth. Usiseme just kutetea jinsia yako,naomba 2wekane wazi kuhusu hili swala kwamba kati ya wanaume na wanawake ni wapi wanaongoza kutoka nje ya mahusiano yao? Iwe ni ndoa au courtship. Kila mtu ni wazi ana mtazamo wake kwaio ningependa 2jadili,na vilevile ni sababu zipi zinamfanya m2 kucheat?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Someone,who is either a he or a she but not men or women!

    I hate generalization

    Sababu kwa 100% ni tamaa za mhusika mwenyewe
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Speaker we are on the same boat,someone who is either HE or SHE.
     
  4. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,022
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Mind 2gv a more brief xplanatn?
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks Finest!

    Any he or she here? give us your candid opinion.We are waiting!


    Speaker
    Ungekuwa mwalimu, ningeandika jina langu kwenye pepa na kutoka nje maana maswali yako yangekuwa hayaeleweki!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,complications or?
    Nop,ni kuweka mambo sawa tu ingawa najua yakiwekwa mwanzoni namna hii yanaua discussion kabisaaaa
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,022
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    kiukwel mie cjaelewa,hapo kwenye he and she. Naomba mfafanue vizur
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    U cant cheat MORe.

    You only cheat Yourself.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni balaa,pokea thanks toka kwangau
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    The one that cheats More is the one that cheats More..she or he!
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ishu watu hawaiangalii kwa undani bali hupapasapapasa tu.Ugonjwa unapojitokeza huwezi kuushinda bila kujua chanzo.Ukiona mtu ana homa ukaanza kumpa asprin/panadol tu bila kupima ukajua ni malaria au typhoid unajidanganya.

    Pa kuanzia, badala ya kushindanisha nani anatoka zaidi, ingekuwa mimi mwanzisha mada ningeomba watu wajitokeze na kutoa maoni au hata uzoefu wao kuhusu nini kiliwasukuma kutoka nje ya mauhusiano.

    Nijuavyo mimi mwanamke kwa kawaida hatoki bila sababu kubwa sana ya msingi.Mwanamke akipata mtu committed hubaki naye bila kupepesa macho nje na wala hatashawishika kirahisi. Nimeongea kama mwanamke. Najua (kwa kuskia) kwamba wanaume hutoka kwa sababu ya tamaa walizo nazo zaidi hata kama wanakuwa na mwanamke committed.Wajisemee wao wenyewe
     
  12. J

    J Lee Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tausi sio vyema sana kugenerolaiz mambo tambua kuwa wapo pia wanawake wanaotoka nje kwa tamaa tu kama na pia wapo wanaume wasiopenda kutoka nje.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duh
    Kizungu kigumu ..
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaume we knw how to cheat,kuanzia utongozaj styl hadi ndan ya relation
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You, and not we please!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cheating :ballchain: experienced cheater, cheates more. He or she might be smart on that category!
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzeewaloliondo, I think I cheat more than my Girlfriend. but That doesn't mean all men are cheating like me!
     
  18. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaah haaah jaman madem wanaongoza bana, wadada na pete zao za ndoa bado wanapigwa nje sembuse hawa walinpo kwa uhusiano tu!
     
  19. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaume zaidi!
     
  20. F

    Fay2011 Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Both, Men and Women.
     
Loading...