Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bettery za laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nxon, Oct 2, 2011.

  1. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni matumizi gani sahihi unapotumia laptop yako ili kumentain life ya bettery:-

    1- utumie wakati umeiconect charger?

    2- wakati hujaconect charger?
     
  2. a

    ahally Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengi hawaelewi ni nini maana ya laptop wanafikiri ni kama dvd player au media instrument

    Maana halisi ya battery ya laptop ni kukusaidia kuitumia wakati upo sehemu ambayo haina umeme au kuwahi kuhifadhi data zako bila kupoteza pale unapokatika umeme na unapoitumia kwa umeme inajuwa na kukunyesha wakati huu inatumia nishati gani hiyo basi jaribu kuepusha matumizi ya laptop yako kupigia sana DVD wakati unaitumia na battery
    hii itasaidia maisha ya battery yako otherwise utaimaliza haraka sana
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unaweza kupunguza mwanga pia ktk screen ili kuongeza mda wa kufanya kazi wakati unapotumia battery
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama unatumia muda mrefu..tumia ukiwa umeconnect kwenye umeme, kwa kufanya hivyo battery yako itakuwa katika hali ya kuhifadhi power vizuri kwa muda mrefu..(years)
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inakuaje kwe wale wanaosema utoe bettery utumie adapter pekeyake?
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inakuaje kwa wale wanaosema utoe bettery utumie adapter pekeyake?
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo si sahihi na hakuna kanuni ya jinsi hiyo cha msingi unapokuwa na umeme hakikisha unatumia ac power
     
Loading...