Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Better is not good enough best is yet to come!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 21, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Yawezekana una hamu siku moja ya kuwa mume ama mke wa mtu,yawezekana ndoa yako inahaha kutafuta muafaka na amani..yawezekana umekwenda kwa waganga na kila sehemu kuomba ndoa yako iwe na amani....yawezekana umekuwa daraja la watu kupimia uume wao na kukukimbia...yawezekana una matatizo ya kuwa na sehemu ndogo ya uzazi kwa kushinda kumfikisha mwenzio......ukisoma yote utakuja kujua haya yote si mapenzi ya MUNGU
    Kama unamwamini Mungu ndugu yangu Leo hii Mungu anakwenda kukupa amani ya ndoa yako Mungu anakwenda kukupa mke.mume mwema kutoka kwa Bwana yesu..watu wengi wanashindwa kupata kutokana na maombi...unaishia bwana naomba umenipe mke mume bora lazima ujue ata shetani anaitwa bwana...ipo siku ujijui unamshabikia shetan..mwombe roho mtakatifu akuongoze...leo nakutangazia matatizo yote kuisha in jesus name

    Naachili mke mwema na si bondia mume mwema na si mpiganaji awe wako in jesus name
    Naachilia uzao wa ajabu miongoni mwenu ukiwamo wewe unaesoma hapa Mungu akakupe uzao usio na upendeleo...Bwana Yesu apewe sifa ...kama waamini haya shirikiana nami kwa kusema AMEN AND AMEN

    Godbless you all
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks p didy
     
  3. 2my

    2my JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is true kabisa mpendwa!when u belive in God nothing is impocbo!!!!!
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa kabisaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    AMEN.

    Ubarikiwe sana.
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    AMEN..na nguvu za Bwana roho mt.ziendelee kukuongoza
     
  7. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwamba maisha yetu tuyaweke mikononi mwa Mungu, ndoa na mahusiano yetu yatakuwa shwaaaaaaaaaaaaaaaaariiiiiiiiiiiiiii. Sema AMEN
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amen!..ubarikiwe na wewe pia...
     
Loading...