Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

betri yangu inasumbua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by oldd vampire, Aug 27, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo wana jf...betri ya computer yangu pale kwa display inaonesha alama x nyekundu.sijajua nini tatzo..pia halikai mda mref kama ilivo kua inakaa zamani
     
  2. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    comp yako ni aina gani, je ulishawahi kuitoa,au unatumia umeme wa generator ku charge ya laptop.Ila kwa kifupi tu jipange kununua nyingine mkuu
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu hizi battery hua ni matatizo sana kama mwanzo ilikua inakaa na charge sana na sasa imepunguza less than 50
    percentage ndo inaelekea kufa, but keep on doing investigation kama imegoma gafla kuingiza charge that will be another issue, may be adapter or motherboard lines.
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wakuu nimejaribu kutafuta betry ya ASUS X50RL Series bila mafanikio. Mwenye taarifa msada tafadhari
     
  5. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    natumia dell
     
  6. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkubwa hiyo betri ishakufa so u need to replace it na nyingine, kama vp nicheki kwa namba hii 0655-003510 ntakusaidia kupata betri nyingine koz nahusika na ishu za computer. waiting for your call
     
  7. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mambo vp sanja, ebana nicheki na namba 0655-003510 upate hiyo betri.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna manufacture kama HP wana utility au application unainstall inacheki afya na uhai wa betri yako then inakukupa feedback.

    So to try to check kam manufacturer wa brand yako ana utility kama hiyo
     
Loading...