Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BETHIDEI ya EL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emanuel Makofia, Feb 7, 2011.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Leo aliyekuwa waziri mkuu bwana Edward Lowasa anatiza miaka mitatu tangu aachie ngazi/ajiuzulu uwaziri mkuu.
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani alizaliwa upya?
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ingawa ni mwizi lakini mi naukumbuka utendaji wake wa kazi. nchi hii inatakiwa kiongozi mkuu awe dikteta ndiyo ataiweza. mfano angalia Rwanda na Uganda - wanasonga sababu hiyo hiyo.

    Wakuu wa wilaya kwa sasa wanakula bata tu, ila enzi zake kuna baadhi yao walitaka kuacha kazi.

    Hepi basidai EL, wa TZ kuna siku watakukumbuka tu.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa TZ bwana wanafiki leo wanasema hiv kesho vile haya
     
Loading...