Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

best wishes

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by misorgenes, Feb 9, 2011.

  1. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    vyuo vingi vinafanya mitihani ya ue mwezi huu, kati kati au mwishoni. nachukua nafasi hii kuwatakia mitihani mema wanafunzi wa vyuo vikuu wote "mana mitihani ikikaribia cthan kama wataingia hata jf, itakuwa msuli ue" all da best!!!
     
Loading...