Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Tanzanian radio and TV ads

Discussion in 'Entertainment' started by Soulbrother, Dec 15, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je, ni matangazo yapi ya radio na TV yaliyotamba mwaka huu?

    Personally lile la TV... Duh, tigo, lilikuwa bomba
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Siganganyiki
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nina jamaa wenye tabia mbaya sana ofisini kwangu wanapenda sana mabinti wa 4m2, sasa wanakerwa mbaya kabisa na tangazo hilo!.........................By ze way, mi si mnywaji, lakini napenda sana Tangazo la Serengeti!..maana limewapagawisha hadi wanangu ndani wamwonapo yule chui akishangilia!
    ...Ngoja waje watu wanaoitwa WAPWAAZ, huenda wakaniunga mguu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mimi naona lile la Pepsi
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi kwenye RADIO ni lile la BENKI YA POSTA!!.
    "...we mere, hebu niitie huyo anjerina."
    ..anjelina hayupo bosi amekwenda benki mara moja..
    ....aaarrrghh, benki?, kuna nini tena benki??,
    huyu anjerina mbona haturii, kira mara mujini mara benki,

    utadhani arizariwa kigurunyembe....
     
  6. m

    mungiki2 Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zain (uhuru wa kuongea............)
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa mpwa umenigusa,........
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Iribini utafanya aondoke sasa hivi kwenda kutuliza kiu....its kind of umemkumbusha chui chui, ngoja atokee tusikie!!!!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu umekula SENKSI kule, na hapa nakupa nyingine mbili. You deserve! Thanks! Thanks!
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    FATAKI NA SIDANGANYIKI WAKE, aaah hili ni kiboko.
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hujambo mrembo????????
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    TIGO..
    Yule mwanamke aliekimbiwa na mumewe masika tatu,,,aliekwenda mjini kutafuta mbegu mpya ya mahindi....Duh
     
  13. W

    Wasegesege Senior Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 22, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangazo linalosema

    "Serikali za Mitaa na Serikali Kuu zote zina haki sawa. Serikali Kuu imezaliwa kutoka na Katiba iliyopitishwa na Bunge na Serikali za Mitaa zimezaliwa kutokana na Katiba iliyopitishwa na Bunge. Serikali Kuu haiwezi kuzinyang'anya Uhuru Serikali za Mitaa na Serikali za Mitaa haziwezi kuinyang'anya Uhuru Serikali Kuu. Zote ni Serikali zenye hadhi sawa"

    Nalipenda sana Tangazo hili
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidanganyiki la TAMWA
     
  15. W

    Wasegesege Senior Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 22, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda pia lile Tanzano la Mama Kashika KONDOM YA FAMILIA anamkonyeza Baba waende wakajigijigi - RAHA
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo lazima mwenyekiti atueleze matumizi na mapato ya shule yetu tumechokaa,tumechokaa...tena huyoo anakuja.....then kuna mama analalamika jamanix4 hawa watu jamani......
     
  17. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahahahhahhahaahhhh pamoja sana mkuu hahahhahahahahhahahaa
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hata mimi nalipenda sana hili, yani ile accent ya kaka yangu marwa inanikuna kweli.
     
  19. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Tangazo la TBS sio tu linafikisha ujumbe kununua bidhaa certified,pia ni entertaining sana.
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    HAKIELIMU-mpwi mpwii
     
Loading...