Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Schools

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by 22nd, Jun 14, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers naomba msaada wenu.

    Mwenye kujua,naomba aniorodheshee the best schools(sio kimajengo) ambazo ada yake ni reasonable. Ziwe Bording au Day
    katika nchi zifuatazo
    Tanzania
    Kenya
    Zambia
    au nchi yeyote ya africa wenye kuongea Kifaransa(Isiwe Congo).

    Nina mtoto wa Kaka yangu anamaliza darasa la saba next year. nataka nimpe the best education kwasababu mimi nimesoma kwenye zile shule
    za kayumba(kata),mtakuja secondary school. kwahiyo nilichokikosa mimi na wazazi wake nataka yeye akipate.
    Ili asiwe nyuma kwenye dunia hii ya ushindani
    Huyo mtoto ni wa kiume.
    NB: Sipo Tanzania kwahiyo sijui hata pa kuanzia,nategemea mawazo yenu.
     
  2. T

    Truly JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Marian boys, Feza boys, Ilboru, Maua Seminary, AgaPE Seminary, Alpha
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwani shule za kata je utaki ata kama nzuri?
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ukishamtoa huko unakoamini kuna elimu bora unampeleka kwenye vyuo vinavyofanana na elimu unayoitaka(harvad,cambrigde) au hivihivi,tatizo langu kuna cku utatuuliza umpeleke chuo gani.all in all ni jambo jema kutafuta elimu unayohisi ni bora utakayoipata kwenye shule bora na yenye walimu bora na sio bora walimu na bora shule
     
Loading...