Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best paying company in tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by luckitu, Apr 10, 2012.

  1. l

    luckitu Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani naomba mnisaidie nafanya research nataka kufahamu makampuni/mashirika ya uma kumi bora kwa ulipaji mzuri wa mishahara pamoja na marupurupu na faida za ziada kama matibabuna mengineye. Naomba mnisaidie kwa ambaye ana information hata ndigo itanisaidia katika research yangu
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Barrick Gold Tanzania, na Geita (migodini). kule ukienda, Human recource anaweza kuwa analipwa hata milioni tatu hadi tano kwa mwezi. mlinzi wa mgodini wanalipwa laki tisa hadi milioni moja na nusu. mwanasheria wa kampuni analipwa kuanzia milioni tano kwenda juu kwa mwezi. mfano Tulawaka, hiyo ni net, halafu chakula bure mnapikiwa cha first class (western) unakula tani yako, hivyo huo mshahara hautanunua chakula etc. ndio maana wanamalizia kwenye uzinzi tu wakienda likizo. unafanya kazi wiki tatu, wiki mbili likizo. hao ndo wazungu bwana. pamoja na kwamba wanatuibia sana, lakini watz wenzetu wanaofanya kazi huko ndo wanalipwa hivyo.
     
  3. M

    Mtazamotu Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nina wasiwasi na uelewa wako juu ya mambo unayochangia!

     
  4. S

    Siasa Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua kweli unayoyaongea mkuu? Sidhani kama hiyo ndiyo mishahara ya hayo makampuni uliyoyataja. Nafikiri ni chini zaidi ya hapo.
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,666
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    yuko sahihi.
     
  6. d

    douglee New Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi cjui
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu wakati unajibu hoja yake ya mashirika ya umma yanayolipa vizuri akili yako ilikuwa timamu kweli? Usiniambie hayo uloyataja ndo mashirika ya umma. Hebu chunguza vizuri akili yako kama iko sawa mkuu.
     
  8. A

    Amelie Senior Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bot,tra
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    barick, ggm si kweli hizo namba ulizoziweka, hamna kitu pale ni hela ya kawaida sanaaaaaaaaaa arnd 0.8-2m kwa graduate
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    inawezekana mimi sijaelewa, asante kwa kunielewesha, lakini naomba niambie, kwa kichwa cha habari cha mtoa mada, ukisikia mtu anasema '" BEST PAYING COMPANY" utaelewa kama amesema mashirika ya umma? mimi sikusoma alichoandika chini, hapa nina kazi zangu nyingi hivyo nilisoma tu kichwa cha habari. best paying company which includes private and public companies au government corporations. nafikiri wewe uelewa wako ndio kidogo unazingua. hebu jamani nisaidieni alichosahihisha huyu jamaa anayejiita mwenye akili.

    kuhusu mishahara yao hao jamaa, actually yawezekana yapo makampuni yanayolipa zaidi ya hao, lakini kwa figure hiyo niliyoweka ni sahihi, nina uhakika nayo na hata hivi sana niko huko huko. asanteni.
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    fafanua ili nieleweshwe. ukiandika kidogo tu hivyo wewe ndo utaeleweka hujaelewa kabisa kwasababu hujadadavua hata kidogo ambacho mimi nisiye mwelewa nimechangia.
     
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    EWURA; TCRA; BoT
     
  13. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu wewe ni mwalimu? nikweli wanalipa hivyo, ninyi si mmeridhika na malipo duni
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    uyu naye uelewa wake unamwonyesha kuwa, BEST PAYING COMPANY ni mashirika ya umma, kulingana na kichwa cha habari.
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Through my experience in auditing firms assigments in different companies kwenye mashirika ya uma tanapa, tanesco, has good rate in terms of salary but they pay through experience not education nilishangaa sana kukuta kuna watu wana certificates but wanafika hadi 3 m,

    Tukitoa mashirika ya uma yaani overall paying companies zinazoongoza ni za oil and gas explorations na zinazifata ni za madini in terms of salaries, watu waliopo kwenye oil and gas industry ni balaa hadi auditors mnajiuliza mishahara yote ya kazi gani hii,
     
  16. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bunge .
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ikulu mkuu wanalipana vizuri sana
     
  18. L

    LUSANGA Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pspf,ppf,bot,tra,tanapa,tcra,
     
  19. d

    dr mayunga New Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yuko sahihi brother...
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ngoja nikatafute kazi kwenye hayo mashirika
     
Loading...