Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Newspaper in Bongo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by smak786110, Apr 16, 2008.

  1. s

    smak786110 Member

    #1
    Apr 16, 2008
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Which newspaper do you think is the best, which you think many big shots in DAR read it ?
    ;)
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    So to be the best you have to have the eyes of big shots?

    Then definitely Daily Ushuzi (a.ka Daily News).

    BTW I doubt most of our big shots know how to read.
     
  3. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ingekuwa ni Gazeti basi ningesema Jambo Forum. Lakini yaliyopo Uzushi tuuuu.
     
  4. m

    mwewe Senior Member

    #4
    Apr 17, 2008
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maybe Sani.
     
  5. Mpangwa Asilia

    Mpangwa Asilia Member

    #5
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Tanzania yetu gazeti bora ni SANI lile la miaka ya 80. Haya magazeti ya siku hizi ni usanii mtupu na huandika habari zilizopashwa moto (KIPOLO).
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lilikuwaga RAI nguvu ya hoja sasa nasikia limebinafsishwa, na limeloose wapenzi,
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hah haah haaaaaaaaaaa pundit hii ni kali duuh
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukweli ni kuwa hakuna gazeti la maana hapa nchini.
    nikichukulia mfano wa hivi vijisenti vya chenge walivyokuwa wanamtangaza fisadi huyu walisema "kuna kigogo anamiliki mabilioni huko UK" na baada ya magazeti ya UK kumtaja kuwa ni chenge eti nao ndo wakajishaua kumtaja.
    so mpaka hapo utagundua kuwa kuna kundi la waandishi either waoga au ni vibaraka wa viongozi.

    mara kadhaa tumeona magazeti yakiandika neno "kigogo fulani" na wanashindwa kutaja jina haswa la muhusika ile hali wanakuwa na ushahidi wa kutosha wa tukio husika.
    so narudia tena tanzania hakuna gazeti hata lenye afadhali, yoote ni potelea mbali
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unamaanisha magazeti yote kwa ujumla, best news paper kwa vigezo vipi?maana magazeti mengi siku, yanaandika habari za aina tofauti.
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    ilikuwa RAI lakini kwa sasa MWANAHALISI
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    raia mwema
     
Loading...