Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Friend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AishaAbdulAziz, Aug 27, 2010.

  1. A

    AishaAbdulAziz New Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You may not be an angel

    'Cause angels are so few,

    But until the day that one comes along

    I'll string along with you.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Aisha JF, na hasa jukwaa hili!!!!
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Warmly welcome Aisha....! Welcome to the home of "Great Thinkers". And let us share our great thinking.
     
  4. papag

    papag JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Padri na Shehe walikutana kwenye ndege na wote walikaa siti moja, baada ya kusalimiana kila mmoja alitulia kufikiria safari. Katika ya safari Padri aliagiza kitu moto, baada ya kuletewa alimkaribisha jirani yake Shehe.
    Padri: Karibu rafiki.”

    Shehe: mimi huwa situmii kiti moto ni haramu.”
    Padri: Ooh, unakosa uhondo hakuna chakula kitamu kama kito moto.”
    Safari iliendelea mpaka mwisho na abiria wote kuteremka akiwemo Padri na Shehe. Baada ya kuteremka waliagana kwa vile walikwisha jenga urafiki ndani ya ndege Shehe alimuaga Padri.

    Shehe: Kwa heri rafiki msalimie mkeo.”
    Padri: Ooh, sisi Mapadri huwa hatuoi.”

    Shehe: Ooh, mnakosa uhondo hakuna kitu kitamu duniani kama kuwa na mke.”
    Swali nani anakosa uhondo kati ya watu hawa?
    :lol::violin:
     
  5. papag

    papag JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Padri na Shehe walikutana kwenye ndege na wote walikaa siti moja, baada ya kusalimiana kila mmoja alitulia kufikiria safari. Katika ya safari Padri aliagiza kitu moto, baada ya kuletewa alimkaribisha jirani yake Shehe.
    Padri: Karibu rafiki.”

    Shehe: mimi huwa situmii kiti moto ni haramu.”
    Padri: Ooh, unakosa uhondo hakuna chakula kitamu kama kito moto.”
    Safari iliendelea mpaka mwisho na abiria wote kuteremka akiwemo Padri na Shehe. Baada ya kuteremka waliagana kwa vile walikwisha jenga urafiki ndani ya ndege Shehe alimuaga Padri.

    Shehe: Kwa heri rafiki msalimie mkeo.”
    Padri: Ooh, sisi Mapadri huwa hatuoi.”

    Shehe: Ooh, mnakosa uhondo hakuna kitu kitamu duniani kama kuwa na mke.”
    Swali nani anakosa uhondo kati ya watu hawa?
    :lol::violin:
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hii inakujaje hapa?.....au jukwaa lake limefutwa?...
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ajabu! By the way mzima wewe Preta?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    niko poa kabisa...hofu na mashaka ni kwako wewe ulie mbali na upeo wa macho yangu
     
  9. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora kukosa kitimoto kuliko kukosa mke.

    Shehe anafaidi zaidi hapo.
     
Loading...