Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Desgined/Developed web site In Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Reserved, May 1, 2012.

  1. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa takiwmu za traffic JF ndio tovutinumbermojakwa tanzania. Lakini lengo la mada hii ni tuambizane kwa kutumia viegezo na sababu zinagenine kitaaalamu nza kawaida
    -Ni tovuti na au blog gani ya Tanzania inayokuvutia kimuonekano ?
    -Ni tovuti na au blog gani ya Tanzania amabyo imejaribu kukidhi best practize za web design na development ?
    -Zaidi ya habari za matukio na watu Unadhani watumiaji wa mtandao tanzania wanatakaa wanapenda kupata habari gani zakitanzania

    NB
    Kwa wale mtakako taja/kufagilia blog zenu au zozote zile toeni sababu kwanini mnadhani ni bora
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    you can't really tell. It all depends on your orientation, age, objectivity, level of education, hobbies, state of mind, etc.
     
  3. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kichwat

    You can
    Because the thing u' ve just mentioned should give developer / desinger or blogger/Webowner guide in slection of colours, templates , use of words,Language to mention a few

    Unless u say all blogs or website we have in tanzania dont have objectives

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    For me this is the best blogg
    Tesdo
     
  5. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hbi
    ok lakini mbona huja zingatia malezo haya
    Tueimishane kwa kutoa sababu na vigezo.Itatusadia pia kuboresha na kurekebisha na kupeana mwanga zaidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kiukweli kwa mimi naona web/blog nyiingi za kibongo zinafanana sana kwa vitu vingi sana tofauti ni yaliyomo tu ndani yake...ila nyingi nlizotembelea naona zinamfanano flani hivi katika designing..tofauit ni chache sana..
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi umefanya index ya hii blog kwenye google au bing?

    Nenda google kisha andika site:tesdo-tabora.blogspot.co.uk Gonga enter .Matokeo ni nini ?

    Kisha jaribu site:issamichuzi.blogspot.com au site: Jamiiforums.com

    Utagudua tofauti hapo wewe hujakamiisha ku index blog yako kwenye search engine.

    So Ufanye nini ?

    Tumia Google webmaster tool kuongeza wigo wa upatikanaji blog yako. Ziko njia nyingine lakini hiyo nadhanini rahisi.

    Alafu kama unaweza kuchakauchua sio mbaya hiyo menu hayo maneno ya HOME,ABOUT US,CONTACT US yawe kwa kiswahili.


    Anyway sio nguli sana ni mtazamo tu
     
  8. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri wako lakini mbona umejaribu site:tesdo-tabora.blogspot.co.uk badala ya site:tesdo-tabora.blogspot.com wakati kwa jamii forums na michuzi umetumia kama zilivyo.. ata jamii forums ukiseach kama ulivyosearch yakwangu kwa kutumia .co.uk itaonesha haijawa indexing.. unaweza kunifafanulia kidogo?
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Niifanya kosa. Badala ya .com nikaweka .co.uk ndio maana sikupata kitu. Kumbe Index yako iko sawa usijali sana
     
  10. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana nakumbuka wewe ndo ulikua mtu wakunishauri mimi wakati nataka kuanza kudesign blog.. sikuwa najua nifanyaje japo nilikua naujuzi kidogo wa html,css na javascript... ushauri wako ulikuamzuri na mpaka sasa nimeshatengeneza blog za watu zipatazo tano baadhi ya hizo nilipewa pesa si haba... nanimekua nikifanya blogging kama extra activities... Asante sana kwa ushauri wako mzuri wa kipindi kile.. Kuhusu kuweka menu kwa kiswahili ni vizuri ila hii blog siyakwangu bali mimi naifanyia maintainance tu ni ya asasi isiyokua ya kiselikali na wadhamini wao wengi wanatumia lugha ya kiingereza ndio maana niliamua kuweka ivyo....
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ok powa basi nitaongeza ushauri zaidi kama utaona unafaa ufanyie kazi .Ongeza menu nyingine na ukurasawingine uweke FAQ.

    Unaweza kugoogle kuhusu FAQ. mfano utakutana na miongozo kama huu Au unaweza kutazamia hapa ukajuani auukabuni FAQ gani zinaweza kwahao wana taobora ili kufikisha ujumbe wa mambo amabyo hayaja wekwazi lakininiya muhimu.Mfano Mwanachama anatakiwa kuchangia shiingingapi kila mwezi? Nini vigezo na msharti ya unachamama ? Viongozi wanapatikanaje au kuchaguliwaje ? wanachama wanawajibika kusadiana je kwenye shida na raha etc.

    Ukipenda kuongeza manjonjo ya animation kwenye FAQ unaweza kuchakachua na kutumia Script za hawa jamaa wa dynamicd drive .Unaweza kuona nilivyochakachua script zao na kufanya kwenye hii gym yangu

    NB sometime Sio muhimu lakini saometime FAQ kwenye blog au tovuti(Hasa za kikazi kama ya tesdo) inaweza kuondolea usumbufu na maswali wadau watarajiwa.Ingawa wanaweza kuwa contact lakini watu wanatend kutaka wapate tarifa kamili kwenye tovuti


    BTN
    Big up kwa kazi nzuri
     
  12. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    View zangu hii Template design ni bomba zaidi kwa shrika la habari lenye resouces na watu na waadishi kama TBC , StarTv ,IPPMedia. Thats my view I might be wrong

    For u Iniviadual like u Givenality or mtazmaji atleast U need a team of least six people. Ukipata colluminist/hobyst wa michezo, mwingine wa afya, mingine wa Biashara na uchumi, Elimu ,Teknolojia etc . atleast kila moja awe ana publish article moja per week sio mbaya.

    Its so crowded(Heavy duty) template-design to be managed by one or two people.

    Alafu hivi umeshafanyia uchunguzi urahisi au ugumu au matatizo ya registration hapo. Duh ebu tafiti how is your best desing inamrahisisia user kuinteract. NIlitaka kurusha article moja lakini nimeshindwa . Naabiwa invalid token. Karibu attempt 8. Hizi CAPTCHA zenyewwe hazioneani vizuri. betttr uondoe tu mwazoni mwazoni
     
  14. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    thanks Mtazamaji. Bado natafuta watu kama 10 hivi nishirikiane nao. Kuhusu security token nilimebadilisha settings nyingi za security na database. Captcha niliweka for spams ila for evaluation. Kama inasumbua nitaweka tool nyingine. Nataka hiyo iwe kama yahoo ya tz.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zing what are your inputs?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. networker

    networker JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  18. networker

    networker JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  19. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks. Ningekushauri kama unataka kufanya kitu, try something better than blogspot.inakuwa maarufu lakini imeanza kupoteza mvuto. It's becoming very common and local.
     
Loading...