Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Case Scenario "Dr. Slaa Kuwa Mbunge"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VoiceOfReason, Nov 11, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Am not saying it will happen, but it can happen - Chenge kukutwa na hatia na kesi zake na jimbo la bariadi kuwa wazi, uchaguzi kurudiwa - Dr. kusimama kama mgombea bariadi - This will be the best thing to happen for our beloved country
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani ni lazima Dr.Slaa awe mbunge. Hivi hana kazi nyingine tofauti na za bunge na hasa hasa ndani ya chama chake.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pamoja na kazi zingine but ingependeza sana kwa yeye pia kuwepo Mjengoni kuhakikisha maslai ya nchi hayachezewi na kuwakilisha sauti ya umma bila uoga. Nadhani bungeni panamfaa sana
     
  4. S

    SUWI JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kina mama Nkya hawako bungeni lakini pia wanasikika.... Bungeni ni pahala muafaka ila pia kama vp anaweza kuchakarika humuhumu mtaani.:israel::israel::israel::israel:
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Ni wakati wa kukisuka chama kiwe bora. Vijana wa kileo wana imani nacho. afanye hiyo kazi. anaweza sana. 5 years to come is not so far.
     
  6. B

    Big Dady Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa afanye kazi ya kukijenga Chadema na kukiandaa kwa uchaguzi wa mwaka 2015, hata Mwalimu Nyerere alifanya hivyo mapema mwaka 1962. Hakuna ulazima wa kuwa mbunge sasa, waliopo watatoa mchango wao. Ni mawazo finyu pia kuombe eti mbunge mmoja afe au ajiuzulu ili yeye akagombee huko. Lakini pia, si kweli kwamba Dr. Slaa anaweza kugombea jimbo lolote hapa nchini na akachaguliwa.
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    CHADEMA sio kama ccm, ww unazaliwa Basil mramba waziri/mbunge hadi leo huko jimboni mwake hakuna wengine wanaozaliwa?

    mwache dr apumzike sio lazima awepo mjengoni
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama Mwana-Chadema nasema hapana. Si lazima Slaa(PhD) aende mjengoni. Wapo vijana, tena mahiri, jasiri na wasomi. Cha muhimu hapo ni kwa Dokta kutoa directives za namna ya kupresent na ku-defend hoja kwa vijana wake pale inapobidi.

    Kwenda bungeni kwa mtindo wa namna hiyo kunaweza kutafsiriwa kuwa 'mtaani ni pakavu'. Kweli ni 'pakavu' lakini Chadema kama chama kwa hadhi na heshima yake hakiwezi kushindwa kumtunza Dokta huku kitaa.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Wewe inakuuma nini akiwa mbunge? Mnamuogopa eeeh?
     
  10. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ahsante tumewasikia! hoja nyingine?
     
Loading...