Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Besigye akamatwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bu'yaka, Apr 18, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  2. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  3. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa mbona inakuwa mkuku mkuku hivyo? polisi wetu hawa mbona hawana staha jamani? watu wenye majina makubwa kama hao hata ukiwaita kwa simu tu wanakuja weyewe kituoni, sasa ya nini ubabe wote huu?
     
  5. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Historia ya Afrika kuandikwa kwa matone ya damu, husababishwa na umbumbumbu wa vyombo vya dola katika utendaji wake....
    I dare to say
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Too bad kwa kweli.
     
  7. a

    allydou JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    anaonekana kama kijana hivi, tofauti na nilivyokuwa natarajia, sijawahi kuona picha zake before. looks like alikuwa chimbo hivi sio.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Hata raurent bagbo walimdhalilisha bila sababu,......unaona eeeeeeeeee..........
     
  9. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    polisi wetu hawa maadili hakuna kabisa..ni ubabe tu
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyu mtu ni nani wajemeni????:sleepy::sleepy:
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mambo ya utawala wa kiimla - kutumia maguvu yasiyo lazima!
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna siku M7 atalipa yote anayoyatenda
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni nani jamani huyu mtu?sijamsikia
     
  14. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huku ni kumzalilisha sana ahhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu jamaa ni daktari (mganga wa binadamu)) professionally na ndo alikuwa daktari wa Museveni tangu wakiwa porini wakifanya mazoezi ya kuipindua serikali iliyokuwa madarakani.
     
  16. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huu ni udhalilishaji.
     
  17. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mpinzani wa Mseveni
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Museveni kajisahau kama Gaddafi akiamini kuwa ni yeye peke yake ndiye mwenye uwezo wa kuongoza Uganda mpaka siku mauti itakapomkuta.
    Huyo anayenyanyaswa siku moja atakuja kuwa kiongozi wa Uganda, na yeye akiamua kulipiza kisasi sijui Museveni atakimbilia wapi!!
     
  19. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    so sad, yaani jamaa wanamwandama sana.
     
  20. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia bbc na ntv nimeamin kweli Dr Kïza Besiege kadhalirishwa sana na hao polc. Naamin Mu7 yatamkuta kama yaliyomkuta Sumuel Doe wa Liberia.
     
Loading...