Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Besigye akamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Apr 12, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau sijaona mtu akizungumzia kukamatwa kwa mpambanaji wa ukweli kule Uganda Dr. Col Kizza Besigye, akiwa anatembea toka nyumbani kwake akielekea ofisini. wanadai wamemkamata kwa kosa la kuwata wa Uganda watembee kwenda maofisini ili kuonyesha kupinga kwao ongezeko la bei ya petroli, dizel na mkate huko kwao uganda.

    cha kushangaza watanzania tumekaa kimya wakati huu mafuta yanafika zaidi ya sh 2000 za kitanzania.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli labda tunapaswa kutoa sauti zetu kuhusisha kukamatwa kwa besgye na bei ya mafuta TZ sio sahihi, sorry but kuongea au kutoongea hakutabadili gharama ya mafuta Tanzania
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Miongoni mwa marais hopeless and bogus ni Yoweri Museveni. He has been humiliating this man all the time. Siku yake naye yaja na i karibu.
     
  4. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kichekesho wamemkamate kwa kosa la kutembea!!!! Du ukishashanga ya Musa utayaona ya firauni
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sarkozy atume vijana Kampala...
     
Loading...