Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bernard Membe: Nina maadui 11, ikifika 2016 watakimbilia Kenya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Jul 16, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Katika kipindi cha Dakika 45 ITV Mh Membe anaonekana kuongea kwa hisia na uwazi sana kuhusu maisha yake ya kisiasa pamoja na mvutano uliopo kati yake na mahasimu wake.

    Anasema iko siku atawataja peupe kwa majina na sura zao. Nauona undani wa Membe hapa.

    He seems to be innocent amidst wolves. Tuombe siku ifike na yeye afunguke.
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni leo katika ITV...

    Mheshimiwa Membe ameahidi kuwa wale wote wanaomzushia kashfa, wako 11 na kati yao wawili ni waandishi...siku yao ikifika, atawataja hadharani peupeeee!!!!

    Kwa sasa anakusanya data za kila mmoja wao, kisha atatengeneza dosier ya kila mmoja wao na finally atawataja kweupeee.

    It is interesting..sijui wanarudia lini hiki kipindi...please don't miss it if you can.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    akiongea kwa machungu sana kwenye kipindi cha dk 45, waziri wa mambo ya nje, Bwana B Membe amesema kuna watu wanamuandama sana, lakini ameapa kwamba wakae tayari, kama ataoteshwa basi 2016 watakimbilia kenya.

    amesema anafanya kazi ya kukusanya data ili akiwaanika kwenye vyombo vya habari wakose cha kufanya.

    akiongelea zile pesa za libya ameongea kwa ukali sana, amesema ni pesa iliyopatikana kihalali kabisa, kesi ilipelekwa mahakamani na meis wakashinda!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ' Tutakisuka chama ili uongozi wa nchi ubaki ccm...' hapo pagumu kumeza.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Vilaza siku zote wanawaza maadui wao kama watu.

    Vipanga siku zote wanawaza maadui zao kama ideas.

    Ndiyo maana ukimsikia mtu kama Nyerere akiongelea maadui anaongelea umaskini, magonjwa na ujinga. Wengine wanakwambia maadui watakimbilia Kenya.

    Kama huu ndio uongozi wenyewe, basi tunarudi nyuma.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wapinzani hawajui kuwa nguvu ya wananchi inaweza kubadilika ndani ya masaa 24!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nguvu ya wananchi si wingi wao bali ni hoja
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wapinzani duniani reference yao ipo majimboni na si bungeni...
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyo naye hana tofauti na kakake.
    Mimba ya nje ya ndoa ya Mrisho
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilipo bold mkuu umenikumbusha mbali sana wakati tunasoma shule ya msingi somo la Uraia hayo maneno yalikua kwenye syllabus za enzi hizo
     
  11. S

    Stanleyabra Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ITV inaupendeleo kila siku Membe.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    KUB apate nusu saa Bungeni kuhojiwa na kuulizwa maswali kama PM
     
  13. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    If Hon Member you would have been a President, I would have never ever missed your speech. I tend to like you more as I keep on listening to number of your talks and presentations including your arguments in the past on the media on various issues. I do admire you ability to argue issues without necessarily reading, but talking your mind, carefully choosing your words, identifying strong points and picking out important wisdoms to present and yet you make a lot of sense.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaa,,,,,ataje watu wa rada,,,,,,,aseme bil 3 zilizoibwa ishu yake imefikia wapi,aseme wana-mtama amewafanyia nini????
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    muulize membe maadau wake ni nani!
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    meis wakashinda nini?maana ni pesa za kujenga kiwanda cha cement lindi,jee kiwanda kimejengwa?mimi nina ushahidi membe na meis wamegawana pesa hiyo!atueleze pesa zipo wapi kwa sasa?zinafanya nini?
     
  17. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh anasema wabunge wapinzani ni wasemaji hodari wa kusema bungeni lakini kwenye majimbo yao hawajafanya chochote?
     
  18. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    shida ya huyo dogo wa ITV anauliza leading questions zaidi...anashindwa kuuliza maswali ya kumfanya mtu afunguke zaidi.

    ana opportunity kubwa sana huyu dogo lakini haitumii...sorry for him.
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kiranga,'
    Umesahau kitu kimoja. CCM ya sasa si CCM ya ideas. Ni CCM ya personalities na kuwindana. Imekuwa hivi tangu 2005, ukikumbuka jinsi Kikwete alivyopata urais kwa kuwapaka tope akina Salim. Watajinasuaje na hili? That is a million dollar question
     
  20. commited

    commited JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jamaa anasema mgomo wa madokta hauna impact kimataifa na anasema madokta wawe na moyo kama wa viongozi wa dini wanaotegemea sadaka... naona leo leo yupo kiitikadi zaidi naona kama hapendwezi na tabia ya upinzani.,.... forms kama za vijembe maana alimesheni kuwa mtu anayemuita rais ni dhaifu hapaswi kuvumiliwa... anasema watu waheshimu mamlaka... lazima mamlaka iheshimiwe
     
Loading...