Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bernard james wa star tv....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bayonet, Apr 22, 2011.

  1. b

    bayonet Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni moja kati ya watangazaji chipukizi wa tv nchini na anajitahidi lakini sipendi tabia ya star tv ya kuwapanga watangazaji katika vipindi mchanganyiko mara sports news,mara tuongee asubuhi,mara miziki,mara kusoma hard news huyohuyo.....
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo it means ni kiraka...kama eboue pande za arsenal.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I don't understand this thread mkuu...for me it is crap...haitoi hamasa ya kuchangia hata kidogo...
     
  4. b

    bayonet Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nlichotaka mkuu ni kujadili credibility ya huyu kijana..manake ni tumezoea kuona watangazaji wengi wanamajor katika fani moja,kama ni entertainment ni hiyo tu,kama ni news ni hiyo tu na kama ni michezo ni michezo tu..mfano mchukue malini hasan mweke katika africa one,au mariam migomba mweke katika jambo leo akimhoji wilbroad slaa....thats ma point
     

    Attached Files:

  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Star tv watangazaji wanazunguka vipindi tofauti, na mara kadhaa hawamudu wanapowapeleka.
    Mathalani, Muhsin Mambo yupo kwenye news bulletin, kesho kwenye soccer, the other day kwenye music etc.
    Ni problem ya uongozi tu hawajui ku-identify nani anafaa wapi na kwa wakati gani.
     
  6. b

    bayonet Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa ana kipindi cha masebene live star tv jumatatu na alhamisi saa saba kamili mchana hadi nane na nusu ..ngoja leo nimwone then ntasema kitu..binafsi napenda anvyoviendesha vipindi vya muziki coz anajua nini mtazamaji anapenda sio kuweka matakwa yake binafsi........
     
  7. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi TVs zetu bwana!!
     
  8. b

    bayonet Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi namsubiri kwa hamu hiyo saa 7 kamili leo ndo ntarudi hapa........byeeeeeeeee
     
  9. b

    bayonet Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anajitahidi katika entertainment........
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kuna shortage ya wafanyakaz,hakuna fungu la kuajiri wengine bana!c umeona futuhi wamekula kona?
     
  11. b

    bayonet Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaaaaaa,futuhiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bayonet what are you trying to say? kwamba pamoja na kusema unampenda huyo mtangazaji inakuchosha unapomuona kila kipindi?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    wadada bana wakimpenda mtu
    hawakosi cha kusema

    mara hivi mara lile

    si useme tu unampenda??????????lol
     
  14. b

    bayonet Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi kimsingi namzimia jamaa manake kama ni kiraka ni cha ukweli,huwa sioni makosa makubwa katika program zote hizo....na huu kwa mtazamo wangu ndo utangazaji wa kisasa,kufiti kila sehemu..sio unakariri tu kitu kimoja ikitokea shortage ya wafanyakazi inakula kwenu........
     
Loading...