Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Berlin nako kumekucha!!maandamano life imebana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Naona sasa haka kamtindo kanakaribia magogoni kwa style hii
    hivi tanzania tumerizika na maisha tulionayo mbona wenzetu wanamaisha zaidi yetu lakini wanadai zaidi
    sie tumelogwa na bagamoyo ama??wananchi wa berlin naangalia press tv wameandamana wakidai maisha ni magum
    sana sana na kodiza vyumba zimepanda awajui wataishije naona wazee wa virungu wanazidi kuskumana nao sisjui
    wanaelekea wapi mwisho wake
     
Loading...