Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benzi za kukodishwa kwenye harusi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rukwa21, Apr 26, 2012.

  1. R

    Rukwa21 Senior Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanajamii naomba ushauri kuhusu biashara ya kukodisha benzi za harusi zinalopa? Na kwa mfano ukipata order moja ya harusi ni shs ngapi? Naomba ushauri wenu wadau nafikiria kufanya hii biashara
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Fanya costing, sijui wanaita kuchokonoa au kuchakachua, uangalie gharama zako na uongezee faida yako.
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    inategemea na mkoa ,ila kwa moshi ni 200,000 had 300,000,huku ikitegemea na umbali ambapo sherehe inafanyika
     
Loading...