Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benzi za Ikulu toka Libya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 16, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa waliopo Dar, zile benzi nne toka Libya zilizotolewa kwa JK hivi sasa ndio kwanza sasa zinatoka cargo airport baada ya kukaa hapo kwa zaidi ya wiki moja sasa. Ilikuaje zikakaa muda mrefu pale?
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbe zilikuwa tano na kwanini wasizitoe na C21?
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo tunawaachia nyinyi MASHUSHUSHU!! Imekuwaje Gaddaffi atupe benz?? Tulitembeza bakuli?
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mwanzo jamaa watakuwa walikuwa wanakosea na kutoa ambazo sizo huku wakidhani za IKULU ila sasa huenda wameshazitambua zinazotakiwa kutoka original. "Wizi Mtupu"
     
  5. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kufurikiria Benz tano kwa nchi kwa dunia ya siku hizi ni mawazo ya kimasikini? je hamna vitu vya maana vya kuongelea???
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kamundu,

    READ BETWEEN THE LINES!!!

    hata benz moja kutoka "Abyssinia" yaweza kujadiliwa na ina maana kuijadili kuliko hivyo vitu unavyovitaji kuwa "vya maana"!!!

    [soma kwa sauti kubwa kidogo na kutafakari]

    -- Benz TANO za "IKULU" kutoka "LIBYA" --
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Jan 16, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280

    ..sio mara ya kwanza ghadafi kutupa benz ...alipata kutupa 10 enzi ya mkapa ...lakini hakuzitumia kabisa alizipeleka foregn zikawa zinabeba VIP...

    Hata hizi nadhani zitagawiwa kwenye vyombo vyetu...au vinginevyo..kadiri watakavyoona inafaa...
     
  8. C21 Ni nini?
     
  9. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona tanzania tunapokea misaada kila siku ya magari ni kwanini hizi benz tano zinakuwa deal!!. Libya ni nchi ya Africa lakini haina maana haiwezi kusaidia!!!!! kama navyosema haya ni mawazo ya kimasikini
     
  10. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Gadafi sijui anatutega nini nasikia pale dodoma karibu na uwanja wa jamhuri anajenga msikiti mkubwa sana na nasikia wameandika kabisa msikiti wa gadafi sasa sijui anamipango gani na hii nchi yetu
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa mheshimiwa mmoja aliyekutana na Gadafi karibuni, inaonekana Gadafi amechoshwa na ulimwengu wa Waarabu. Ameanza ku focus zaidi katika sub-saharan Africa. Kwa sasa anaelekeza juhudi zake za mahusiano na biashara na nchi za Afrika hasa kusini mwa Afrika--hence Tanzania comes into play. If this is the case I have no qualms with us having a cosy and friendly relationship with this leader.
     
  12. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gaddafi si wa kwanza kujenga msikiti au kanisa hapa Tanzania wengi walishafanya hivyo.

    Pia kumbukumbu zangu zinanikumbusha wakati Mwalimu amesataafu Gaddafi alijenga Msikiti kule Butiama kama zawadi kwa wakazi pale. (Ninaweza kusahihishwa kama nimekosea)
     
  13. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Misaada ya kujenga misikiti je ni lini hawa watu watatoa misaada ya kujenga shule?????!!!!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Jamani kwani hamjui Gaddafi anataka nini??anataka uraisi wa Africa....hamjui hili??
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Never trust Gadaf huyu ni mhuni tu. Kumbuka alivyofanya na kusema Uganda wakati anafungua msikini alioujenga. Alisema: -
    1) Marais waliopo madarakani wawe wa kudumu
    2) Biblia ni kitabu cha kutungwa na hakina ukweli, akimaanisha Uislam pekee ndo sahihi

    Unaweza ukaona alivyo mbaguzi na mtu wa makundi. Isitoshe siku tatu zilizopita, aliwasiliana na machifu wa Uganda na kupanga kufanya nao mkutano mkubwa wenye lengo la kujadili ushirikiano wa kimataifa. Too ridiculous, how comes Rais wa nchi nyingine anaenda nchi isiyoyake na kuitisha mkutano na wazee (machifu) eti wajadili ushirikiano!

    Huyu jamaa mimi nimemweka katiaka kundi la wapuuzi na wenye uchu wa madaraka. ukiambatana naye umeliwa!!
     
  16. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyo gaidi gadafi anataka nini hapa tz?
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na sisi tunapokea tu misaada kwa sababu tuna dhiki!!!! Hatujali tunahitaji nini!!!!
     
  18. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchangiaji wetu hapa jukwaani wakati mwingine tunaangalia sura za nani anatupa msaada...tunachekesha!!!!

    Hivi mbona hatuhojji misaada ya wamarekani au wachina au wairan au waisraeli? hao ndiyo malaika? Tukumbuke kuwa Tanzania ni nchi huru inaweza kuamua lile ambalo inaliona linafaa kwa maslahi yake.
     
  19. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je wewe unaamini QURAN sio kitabu cha kutungwa?


    Tanzanianjema
     
  20. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda kusaidiana na magaidi wenzake hapa Tanzania ambao ni karibia na nusu ya RAIA wote....

    Umeridhika?

    Tanzanianjema
     
Loading...