Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benson Bana, Kujipendekeza kwa serikali na Kiingereza "Broken"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Mar 12, 2012.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenye hii article Home

    ameandika kwa urefu sana lakini angeweza kusema mambo hayo yote kwenye ukurasa mmoja tu. Anazunguka mno na kurudia kauli au wazo. Kisha amevunja sana lugha ya Malkia, ni aibu kwa sababu yeye ni mkuu wa kitivo cha chuo kikuu. Maeneo fulani fulani katumia maneno ya kabila lake, siyo ya lugha ya Malkia. Wanafunzi wake wataandikaje kama yeye mwalimu wao mkuu ndivyo anavyoandika na kufikiri?
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ipo wapi hiyo article?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    BBC ni nomaa ukitaka kulijua hilo muulize manufacturing of teachers and chidren don't listen to their teachers bacause of hungry!!
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe humjui Dr. Bana?

    Hukumbuki zile tafiti zake za kubeba CCM?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Bonyeza hapo kwenye nyekundu!!
     
  6. NONGWA

    NONGWA Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hiyo article ipo wapi?na ni malkia yupi unayemzungumzia wewe?
    nitaludi baadae nipo dukani kwa mangi hapa.
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NINEISOMA NA KUBOREKA KABISAA KUPITA KIASI. HUYU BENSON BANA ALIANDALIWA WAKATI ULE WA CHAMA CHASHIKA HATAMU KUWA mzee wa propaganda za kikomunisti na mkana dini. Leo hii katika dunia ya demokrasia hana pa kusimama kuonesha uwezo wake wa kufikiri.

    hawa kina bana ndio walikuwa wakomunisti wa kukubuhu na utakuta huo u DK wake lazima kaupatia urrusi au ulaya mashariki. ndio maana kila kukicha hachoki kuipinga jamii kudai haki zake. wakomunisti siku zote ni watu wa kutesa jamii na kuwaletea maudhi.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Njaa na akili haviwezi kukaa pamoja ni sawa na mafuta na maji.
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mnadhani kujua kiingereza kwa ufasaha ni alama ya usomi? Watumwa nyie
     
  10. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeisoma na kuielewa. Huyu ana ajenda ya siri. Hata kilaza wa darasa la saba hawezi kutoa mawazo potpfu kiasi hiki.
    Huu ni unafiki...
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama Kiingereza Tanzania ndiyo lugha ya mawasiliano na ya kujifunzia from secondary school to University, Je aliwezaje kufaulu hadi kuupata huo udaktari kama hajui hiyo Lugha?!

    Kama alisomea Russia from Secondary School to University, then kujua kiingereza kwake sio ishu. Lakini kama alisomea system ya Tanzania na nchi nyingine zinazofundisha kwa kiingereza, then USOMI wake una walakini kama hujui hiyo lugha kwa ufasaha.
     
  12. M

    Mugaz New Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ananizidi elimu umri na umaarufu! Bahati mbaya namzidi busara!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tanzania njaa zinatupeleka vibaya. Udsm imetengeneza wanasisa wengi sana na watendaji serikalini. Wanajivunia nini kama hata baada ya miaka 50 ya uhuru, bado tunaenda kwa kusuasua namna hii. Hakuna faculty\college yenye afadhali tumetengeneza wababaishaji kila upande. Dr. Bana anatoa picha tu ya jinsi waandaji wa wa wataalamu wetu walivyo na njaa na kiu ya kujitukuza na madaraka. Redet pia ni picha hiyo hiyo
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bana amedhihirisha kwamba haoni chochote pembeni ya maandiko anayosoma... he is really a **** person anayependa kuonyesha ujinga wake kwenye public

    yani ameandika kama vile tupo kwenye STP...
     
  15. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Halafu katumia news outlet ya mbeba CCM mwenzake Mengi, (sorry Dr. Mengi/maana nasikia alidefend Ph.D. thesis jana jumapili)
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii ni quote of the month!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Ujuaji ukizidi mwisho unageuka ujinga.
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duu, yaani ume-summarize article nzima kwenye sentensi moja? wewe kiboko
     
Loading...