Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beno Malisa, RZ1 waandaa kumpindua Shigella

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by saed kubenea, Dec 21, 2010.

  1. saed kubenea

    saed kubenea Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale vijana wanywa damu sasa wanajiandaa kumywa Martin Shigella kada yule aliyekuwa mkuu wa wilaya wilaya ya Mama Salma na akaletwa UVCCM kulinda maslahi ya kundi hilo. Hatua hii inakuja leo baada ya kummwaga Masauni wakisaidia na Bwana mkulu JK kwa kutumia taarifa feki kuwa alikuwa akisaliti kufanikisha kushinda safari ya pili kwa JK. Kipindi hiki inaelezwa jambo linalowaumiza ni mslahi huku Shigella akituhumiwa kubeba mabintikibao katika misafara yake ya kampeni ambao katika matukio tofauti walikunjana mashati baada ya kugundua kuwa wote wanavunjwa amri ya kumi na Shigella. Tuhuma hizi zinazoandaliwa na Ridhwan na Beno zinapangwa kwa umakini mkubwa ikiwa ni mkakati wa kumpachika binti mmoja jina nalitunza kwanza katika nafasi ya ukatibu wa UVCCM kwa kigezo kuwa nafasi hiyo inahitaji jenda ya kike. Taarifa hizi za ndani kutoka kwa watendaji wa UVCCM ambao wapo makao makuu na ambao nao walikuwa wakifanya ziara mikoani huku wakifanya haya haya wanayomtuhumu Shigella zinakuja wakati bwana mkubwa hajapewa majibu ya kwa nini asilimia zake zilipungua kwa kiwango hicho wakati yeye alifahamu angeopandisha kura kwa kuwa eti tafiti zilikuwa zikimuonyesha kuwa ni maarufu.

    Nitazidi kuwapatia nyuzi kadri chanzo changu kilichoko karibu na Ridhwan kitakavyokuwa kikinipatia!!!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!! Haya bwana ngoja tuone lakini hawa Beno na RZ1 i doubt if their ending kwenye politics itakuwa nzuri lets wait and see when another saga erupts.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,626
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Username na mtiririko wa habari yako vinatia mashaka.
     
  4. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hueleweki kwenye habari yako...labda iweke vizuri maana hapo kwenye amri ya kumi na kubeba mabinti sijaelewa mkuu.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli, hii taarifa ni ngumu kueleweka
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Author wa hii thread ni mtu muongo na mgeni kabisa kwenye hili jukwaa na ametumia hilo jina kuongeza credibility kwenye story yake tata na iliyojaa uongo usio na maana. Kuna siri gani kuitaja hiyo replacement wakati hapa hakuna kinachofichwa. Tafadhali tuwe makini na kauli zetu badala ya kuja na inflammatory allegations.
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SK??????????????????????????????????????????????? Unahisi ukiwa na user hiyo basi tayari ushakuwa original SK ktk uandishi?

    .........................Nitazidi kuwapatia nyuzi kadri chanzo changu kilichoko karibu na Ridhwan kitakavyokuwa kikinipatia!!!.

    Siku nyingine andika kitu kilichokamilika!
     
  8. M

    Mpendagiza Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hueleweki
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Si KWELI TAARIFA IMEJITOSHELEZA ,BENO MALISA NA RIDHIWAN WANATAKA KUMUONDOA SHIGELA KWA FITINA BASI MNATAKA NINI ZAIDI?ILA USERNAME YAKO MMH;;KUBENEA ANAHESHIMA KUBWA HAPA SIDHANI KAMA UNAMFIKIA
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli Mkuu
    Any news is highly welcomed........ Time will tell about its credibility........ (watu wanakuwa wakali utafikiri wanamlipa mleta news)
     
  11. saed kubenea

    saed kubenea Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wakubwa, nimekutana na kija wangu aliyekuwepo kwenye msafara wa UVCCM Afrika Kusini, taarifa yake ni kuwa mkakati huu unaendeshwa kwa ustadi mkubwa akihusika pia Katibu Makamba. Makamba amekubali kuingia katika kazi hii ili kutomuudhi mtoto wa mkubwa Ridhwan na hii inatokana na Januari kukosa nafasi ya Uwaziri. Nashangaa wanaonishambulia wakidhani hii TANleaks ninaipata njiani. Nitamwaga kila jambo hapa kadri muda unavyoruhusu.
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCCCm oyeeeeeee
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yote tisa tunasubiri kama mtoa taarifa wako anasema kweli au kuna jambo kalificha kuwahifadhi wanaotaka kung'olewa
     
  14. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ok :whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  15. saed kubenea

    saed kubenea Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naendelea! Taarifa nilizozipata punde baada ya thred hii kuwekwa jana ni kuwa Beno Malissa kamtafuta Katibu Martin Shigela na kuzungumzia jambo hili lakumpindua. Katika mazungumzo hayo ambayo Malisa alijitambulisha kuwa yuko mkoani Kilimanjaro yalifuatia na utulivu huku Shigella akijifanya kuwa ndio kasikia taarifa hizo. Lakini baada ya kukatika kwa simu hiyo Shigela aliendelea na mazungumzo na wajumbe kadhaa wa Baraza la UVCCM wanaotokea mikoa ya kanda ya Ziwa ambao wakamhakikishia kumlinda huku nao wakiwa na agenda ya kutaka uchaguzi wa mwenyekiti ufanyike haraka ili kumziba kinywa Malisa na ridhwan Kikwete. Hadi naingia hapa, simu ya Ridhwani ilikuwa ikiendelea na harakati kwa wajumbe kwa kujifanya anatoa salamu za Krismasi na mwaka mpya. TANleak itazidi kukupasha kadri mambo yanavyojiri.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Nauliza swali moja....hivi Riz1 ataishi wapi baada ya baba yake kumaliza miaka 5 hii???maana ana adui kila idara kila kona....ataweza kwelii kuishi kama watoto wastaafuwengine?????
     
  17. o

    oyoyoo Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee hii tarifa imenivutia sana hadi kuingia humu? Ina maana ni muendelezo wa ile iliyoandikwa na raia mwema wiki iliyopita? Lakini pia Shigella unajua umri wako umeenda hivyo kazi ya vijana hawa huiwezi ningeshauri usiingie humu kuwavuruga ila jiulize kwa nini sasa wewe wakati ulishiriki kumchakachua Masauni
     
  18. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    These guys again??Hawachoki lakini?Walimng'oa Masauni sasa Shigella mmmmh
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu pamoja na mkurugenzi wa halmashauri ya Shinyanga walichakachua kura za ubunge na akapata ubunge kwa njia ya kuchakachua wacha nae achakachuliwe
     
  20. o

    oyoyoo Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunge walioshirikiana kuhakikisha wanauchakachua ni ule wa Shinyanga Mjini ambapo mgombea wa CDM alikuwa keshashinda kwa kura kibao. Lakini hata hapa hawatafanikiwa maana hawana ujanja wa kuimbia mahakama kwa sasa ukifikiria majaji sasa hawajikombi tena kwa JK kwa kuwa siku zake za mwisho hizi. Anaitwa Masele nadhani yule mbunge ambaye eti alionekana ikulu akitoa fedha za kumtaka JK kulipia fomu, fedha zilizotoka kwa RZ1
     
Loading...