Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beno malisa kuwa mshauri wa e maige tangu lini jamani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 18, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona kikwete unajitia aibu jamani...hivi huyu beno amechaguliwa kama mshauri wa e maige waziri wa maliasili
    tangu lini jamani..yaani kukaa na vikao vyenu vya pombe mnaamka asbh ama wake zanu wamewapenda vijana
    wanashauri chagueni huyu jamani jamani mnatupeeleka enzi za ....mbona hivi
    malisa anajua nini kuhusu sekta ya vitalu vya uwindaji.....mmhh nchi hii kazi ipo
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunaishi kwa kutoambiana ukweli na uoga uliokithiri..! matokeo yake ndo hayo
     
Loading...