Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benno Ndullu V/s Pamela Benno

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Nov 25, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Iliwahi kuja hoja za watoto wa vigogo kupafanya BOT kama mahali pao......i come across this name from BOT Pamela Benno.....huyu mama ana uhusiano na gavana Benno ndullu? kama ni kweli basi hii nchi kweli kuvuka gamba ni vigumu.....
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe si ni Mkenya au umeshajivua gamba?
     
Loading...