Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benno Malisa aishambulia vikali CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 3, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kaimu mwenyekiti wa UVCCM Benno Malisa amekishambulia kwa maneno makali chama CDM kwa madai kuwa kimekuwa kikiisakama serikali ya chama chake.
    Akifungua kikao cha baraza kuu la UVCCM huko Dodoma amesema wapinzani ni wadanganyifu wakubwa na muda wao wa kutamba majukwaani umefika mwisho.Katika hali ya kushangaza Malisa aliwataka vijana baada ya kikao chao wajibu vikali mapigo ya upinzani kwa njia yoyote watakayoona inafaa kwa kile alichodai uvumilivu wake umefikia mwisho.

    Source:Mwananchi
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Malissa the Bogus Youth Wing President in the word
     
  3. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hapo nilipopanenepesha pamenivutia! Kumbe amesahau kuwa vijana wao wengi sasa wanatembea kwa kutumia mikongojo!
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mapovu@ work!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani njia mojawapo watakayotumia uvccm kuwajibu wapinzani ni pamoja na kuendelea kuwachinja kama walivyoanza sasa.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red: Beno Malisa anasema nini? Nji yoyote maana yake nini? Igunda wamepotea watu, Arumeru wamechinjwa, wabunge wa CHADEMA wamevamiwa huko Mwanza. Je, wananchi wa Tanzania waendelee kuamini kuwa serikali ya CCM bado inayo nia na dhamira ya kutunza amani nchini? Usalama wa raia na mali zao ukoje?
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,994
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    Asiwachuuze mjipatie kesi mhangaike nazo, nawashauri vijana jihadharini na mipango ya hujuma ipangwayo na ccm, msishiriki, mwachieni Mwigulu na @Nape.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hili chama zee lina matatizo, kila siku wanaamrishwa wajibu mapigo, ujumbe huwa haufiki au wanaogopa?
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kauli hii ya Malisa amekivua nguo chama chake
     
  10. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haya ni mambo ya siasa za maneno kushusha presha shemeji malissa uko jibu haya
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anamaanisha kuwachinja viongozi wetu hata kwa CHENSOO
     
  12. nover

    nover Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    malisa hana jipya
     
  13. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haya nasubiri majibu nani anaweza leta ya uhakika karibu hapa
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Malisa, the ever bogest politician of the era
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malisa yupo ndani ya "black box" so let him dig the grave of CCM
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi hana habari kuwa vijana wanaikimbia CCM kila kukicha? Ni vijana gani hao wakujibu mapigo.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni sawa na babu mzee akisikia au akiona kaburi lazima mifupa imcheze ndio hali iliyompata Malisa
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    malisa huyoooooo
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Malisa unatumia na nani?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaonufaika na chama
     
Loading...