Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benn Wa Saa nane yuko wapi? Je,yupo Igunga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mshikachuma, Sep 22, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo wakuu!

    Jamani Benn Wa Saa nane yuko wapi? Kwa wale wasiomjua huyu jamaa ni jembe chapa jogoo ndani ya Bavicha.
    Siyo siri kijana huyu anaijua siasa nje-ndani, chini-juu....ni zao la CDM. Lakini ni mda sasa tokea kamanda huyu aone
    kane hapa jamvini.....au yuko Igunga?

    Na kama yuko Igunga mbona hatujuzi yanayohajiri huko? Mkuu Benn kama uko Igunga hebu tujuze yanayoendelea huko bila kutia chumvi ili tupate picha halisi....sie huku bongo presure inapanda presure inashuka!
     
Loading...