Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki ya Vijana ya CCM kuanzishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, May 20, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    12th May 2012

    Benki ya Taifa ya Vijana inatarajiwa kuzinduliwa wakati wowote mwaka huu.

    Uzinduzi utafanyika baada ya mchakato wa kufunguliwa kwa benki ya vijana ya taifa kuingia katika hatua za mwisho, Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa CCM –(UVCCM) Taifa, Martin Shigela amesema.

    Alisema hayo wakati akizindua kikundi cha wajasiliamali wa umoja huo katika kata ya Manyoni mkoani Singida.

    Alifahamisha kuwa mchakato wa kuanzishwa benki hiyo kupata usajili wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT).

    Alisisitiza kuwa taasisi hiyo itawezesha wajasiriamali wa kati na wadogo yakiwemo makundi ya wanawake kujikwamua kiuchumi.

    Aliongeza kuwa ni azma ya serikali ya CCM ya kuwawezesha vijana hasa kuwapatia mtaji. Alisema tayari UVCCM ngazi ya taifa imefanya mazungumzo na mifuko ya hifadhi ya Jamii pamoja na taasisi nyingine za fedha ambazo zimeonyesha nia ya kusaidia vijana wakiwemo waendesha boda boda na vikundi vingine.

    Awali akisoma risala ya kikundi hicho cha wajasiriamali, Katibu Uhamasishaji wa Kikundi Bahati Matonya alisema kikundi hicho kinakabiliwa na changamoto ya vitendea kazi zikiwemo zana za kilimo.

    Alisema hali hiyo inakwamishwa maendeleo ya shamba la kikundi lenye hekari zaidi ya 200 na kumuomba Katibu Shigela kusaidia kupata wafadhili.
    CHANZO: NIPASHE
     
  2. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Washe wa funguwe Bank lakini wajuwe tume ya uchunguzi wa pasa chafu Mh Zitto Kambwe na Vijana wake wako, tutawatuma kuzipitia jee hamuna pesa za Umma? mara hii ccm honga honga ya kutumia pesa za Umma kuimarisha chama itakuwa ngumu kwa vile mfereji waliokuwa wakitumia umebanwa.
     
  3. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana ndio maana naipenda ccm
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watajikopesha wenyewe kwa wenyewe. Mabilioni ya JK yalienda kwa nini?
     
  5. H

    Hacha Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbinu za kujaribu kuwa-win back vijana!!! Too late!!!!!!
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kwa definition ya rushwa hii nayo imo
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Zitakuwa hizi hizi ambazo ilikuwa ziende kulipia mikopo yetu vyuoni wao wanafungulia Bank,,eti ya vjana wa ccm,,hatudanganyiki!
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Hata wakianzisha nini, wewe jiulize CCM ilikuja na propaganda za BENKI YA WANAWAKE NA IKFUNGULIWA KWA MBWEMBWE ZA HALI YA JUU, SASA JIULIZE NI WANAWAKE WANGAPI WA VIJINI KULE LINDI, LOLIONDO, UKEREWE NA KWINGINEKO WALIO KOPA KWENYE HIYO BENKI,

    WATAKUWA WANAKOPA WAKINA SOFIA SIMBA NA WAPAMBE WAO
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ulaji tena huo!
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sukita si ilianzishwa na ccm pia? Iko wapi leo?
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yewoooomiiiiiii! Naona sasa CCM wanatafuta sehemu ya kuhamishia hela zetu zote, ili CDM tukiingia madarakani tusikute kitu. Wemeshajua 2015 hawana chao.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nitaomba kuwa cashier.
    najua madili humo ndo mahali pake kwasababu kama waliweza kupinga ndani ya b.o.t kwenye benk yao kila anayewahi kuchukua hakuna wa kumuuliza.

    ccm=chukua chako mapema.
     
  13. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaanza kuunda mikakakati na myanya na mazingira ya kupora pesa zetu za walipa kodi na maliasili zetu kwa uchaguzi ujao.Walikua wapi kuanzisha bank hii hapo awali??Kwanini iwe bank ya vijana wa CCM?Na kwanini isiwe bank ya vijana?Ni vigezo gani vitatumika kutoa mikopo?Hapa kunamawili,kwanza ni mradi mwingine wa wajanja ndani ya CCM katika mkakati wa chukua chako mapema kabla chama hakijaporomoka,au hongo kwa vijana CCM kwa jinsi mlivyo ovyo hata kama kunania nzuri katika hili na mengine ni vigumu kuwaamini kwani imekua kawaida kushuhudia wakati wote,nia na maazimio yenu wakati wote ni kama ardhi na mbingu.Imefikia wakati kua mnatoa maelezo na uchunguzi wa kimahesabu katika miradi mlioanzisha kabla ya kuanza mipya.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wenye meno nafasi hiyooooooo
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kula CCM, kura CDM, mikopo CCM, mioya CDM. Kwanza ni mapesa yetu.
     
  16. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,067
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    hata wafungue kituo cha kugawa hela bure bado haitasaidia!
    Ikifika siku ya kufa hata uende India utarud mait!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaaa, huuuuuuwiiiiii sipati picha watakavyoitafuna!!!!!
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndo mwarubaini wa matatizo ya watz? wapi sukita?
     
  19. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli siku ya kufa nyani miti yote huteleza....wanahangaika, sisi inakaribia kukata roho, kikubwa ni kuandaa matanga tu...NO WAY OUT....!!!!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mimi nitajiunga kuchukua mihela hiyo.kura si ni siri.?
     
Loading...