Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki ya mwingira nani anaweka hela humo???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 16, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    kuna hii benk ya mwingia inaitwa efwata..kumekuwa na maneno mengi yakiongelewa na ntumishi kuhusu mh ambilikile wa loliondo tapeli..nk..sasa najiuliza yule babu na 500 unapona na huyu alieanzisha bank nani tapeli..na je kuna ukweli mtu anaepeleka hela hapo maana kanisan ibada kila siku wanahimiza wana efwta wapeleke hela zaao pale..yamkini dunia inapita tuwen makini na hizi bank yasijepita yaliotokea bank moja pale posta watu wakalia
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Tena anasisitiza waumini wapitishe mishahara yao pale ili iwe rahisi kukata fungu la kumi
     
  3. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli sijamuelewa huyu jamaa anayejiita Mtume na Nabii Mwingara!! Anamlaumu babu wa loliondo kisa anaponya watu kwa shilingi 500 tu. Naomba kabla hajamunyooshea babu kidole aangalie boliti lake na ajiulize maswali yafuatayo!!

    1. Ni nani aliyemtabilia Mwingira kuwa atakuwa Nabii?
    2. Ni Mungu yupi aliyempa huo Utume na Unabii.?
    3. Biblia inasema tajiri kuuona ufalme wa mbingu ni ndoto, yeye anatembelea magari ya kifahari na anakaa kifahari kuliko hata viongozi wa serikali, hilo hajui?
    4. Yeye ni bepari, maana anamiliki majumba na maeneo makubwa ya ardhi, Sijawahi kusikia Mtume yoyote anakusanya mali kiasi hiki badala ya kutoa huduma?
    5. kwanini anamwonea donge huyu babu, kama yeye anaweza kuwaponya kwa hiyo roho yake awaponye waumini wake kwanza, ndo aanze kumponda babu!!!1
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh! afadhali ya babu
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na Mkufuzi, mtume na Nabii ameanza kuingiwa na mashaka waumini wananweza kuhamisha pesa zao kwenye benki yake wakapeleka kwa babu
     
  6. g

    geophysics JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .

    babu anaumiza vichwa vya watu wengi....si mchezo...pengo nae yupo na huyo anayejiita nabii.... Masheh nao pia, baadhi ya wachungaji na maaskofu pia...we acha tu...watanzania hatutakaa tuendelee..wivu ndo tatizo

     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo benki awali mwingira alikuwa ameisajili Benki Kuu kama mali yake binafsi, hata hivyo mungu ashukuriwe kwani Benki kuu ilikataa na kufanya benki hiyo ianzishwe kama chombo cha taasisi ya EFATA pamoja na ukweli kuwa hiyo EFATA Benki inamilikiwa na taasisi ya EFATA, mwenye maamuzi ya mwisho ni Mwingira hivyo hakuna anayeweza kuhoji au kukataa mwingira anachoamua. Inapofikia kumjadili Mwingira napata shida sana kwani miaka ya 1996 alikuwa anafanya kazi ya kuhubiri kwenye mikutano ya nje iliyokuwa akiandaliwa na KKKT aliwahi kutamka kuwa yeye kamwe hataanzisha kanisa lake binafsi, hata hivyo mambo yalibadilika baada ya kunyimwa mshahara wa mwezi na mchungaji wake kiongozi (KIBAHA) kutokana na kukosekana eneo lake la kazi bila ruhusa akiendesha mikutano ya injili bila radhaa ya KKKT, kioja alichokifanya mwingira ni kugombana vikali na mchungaji kiongozi kiasi cha kutaka kumpiga(nafikiri alimpiga kibao) tuhuma zake zilifikishwa Dayosisi ya mashariki na Pwani askofu akiwa Mzee Sendoro kuepusha shari mwingira akiwa kama mwinjilisti mshari alihamishiwa Zanzibar kitu kilichomuudhi sana mwingira kwani hakukubali uhamisho huo hivyo alichukuwa majoho ya kichungaji(mwinjilisti) na kwenda kumtupia mchungaji kiongozi wa usharika aliokuwa anauhudumia mwingira na hivyo ndiyo alivyotoka mwingira KKKT.
    ndiyo maana kwenye mahubiri yake mengi hukandika kanisa ka KKKT kwakuwa hakuondoka kwa amani ameondoka kwa kiburi na dharau.sina uhakika kuwa ametubu dhambi hiyo ila alipoibuka alikuwa mtume na nabii mapaka leo.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Our country, our people
     
  9. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna cha nabii wala nn, huyu ni tapel tu hana lolote, na kwa kwel inahitaj umakin waa hal ya juu na watu kama hawa, huyu jamaa kwa ujumla ni tapel wa kiiman na kama waumin msipokuwa makin mtatapeliwa mpaka roho zenu kama kibwetere alivyofanya
     
  10. k

    kishanshuda Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    dahhhhhhhhhhhhh. aiseeee huyu Mwingira ni balaa, kumbe kuna mengi chini ya kapet haaaaaaaa, aiseee, ni balaa kubwa hilo, wana JF ebu tufungueni macho cie ambao hatujui hayo. ahsante sanan kwa haya,
    ebu wamuache babu wa watu atibu jaman, mbona wao na uwongo na wiz wao cie hatusem au wanadhan twafurahia , haaaaa

    kip it babu, tibu kwa wotw wataokuja wahitaj kwan watu wamechoka teseka na magonjwa sugu mweeeee
    na we mwingira nenda kanywe walau kikombe upone hilo gonjwa lako na mengineyo yanayokusumbua :lol: ....................shwain kabisa wwe :smash:

    sahme upon yu Mwingira :embarassed2:
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    jamani mwingira ana shule ya secondary,bank,shamba la mifugo huko sumbawanga na miradi mingine ,je babu ananini.tunahitaji watanzania waliopona iliwazalishe na tupate kuendelea sio wagonjwa nasema hivi kwa sababu watu wanapungua kanisani,yaani wagonjwa wanaishia kwa babu .mwingira anaona shida sana hali hii.pia kuompea sio lazima useme yesu na kila mtu asikie asome mathayo kuhusu kuomba au kutoa sadaka je jirani yako anatakiwa kujua au kusikia.je unamuomba mungu au mtu aliyejirani
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    wanawe wanasoma kenya huko na siku moja alimsimamisha mbele ya waumini na kumsifia sana mwanae anajua kiingereza na anakili sana na kipindi hicho kilirudiwa wiki nzima kwenye TV yake ya TRENET,nlikuwa naenda kwake mara chache ila mahubiri yake yaliniboa nkamwona msaniii sijawahi tena kukanyaga kwake,Kwa kakobe pia nimeenda hata kwa mama rwakatare siku nikiwa na muda j2 kujua wanachohubiri wote kwa kweli ni wasanii na pia wanatumia nguvu za giza hapo hakuna cha kubisha,Mungu ghani anahubiri utajiri kila siku? MUngu ghani hataki tupitie mateso wkt Yesu mwenyewe alisema tukitaka kumfuata tujikane wenyewe na tubebe misalaba yetu tumfuate,,hata yy mwenyewe ailipitia mateso makali ili tukombolewe.Nani asiejua kakobe ukimfuma ktk chumba chake akisali hataki mtu aingie na kuna habari kuwa anakuwanyoka au simba ushahidi tafuteni kwa waumini wake waliogundua hili wakaasi,vipo visa vingi tu vya hawa watu wote wanaishi maisha ya kifahari sana wkt Yesu alisema mwenye kanzu 2 ampe mwenzie moja na pia alisema tukitaka kumfuata tuache yooooooooooooooooooteeeeeee saas waao wameacha nn?????? hivi kuna nabii kweli hapa????? sasa wamekosa watu baada ya babau kuibuka MUNGU ANAWAUMBUA TARATIBU HAWA WANAFIKI NA WATAKUFA KIFO CHA AIBU SANA.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa mi napita tu
     
  14. howard

    howard Senior Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi ipo sasa na bado mengi yatafichuka kwa watumishi wa mungu babu endelea na kazi ya kuponya. Huyo mwingira alisema sheikh yahaya amekufa kule kwenye mahubiri yake kibaha mzee wa watu mpk leo anadunda tu. hatari???????????????????????
     
  15. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhh!!!kwa mtindo huu bac watu tutaogopa kwenda kanisani!
     
  16. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmh!! Babu kaleta kizaazaa.
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watake wasitake, wanune wasinune babu wa loriondo kawapiga bao la kisigino na sasa wameingiwa na hofu ya kupoteza wafuasi hasa wale wenye roho nyepesi. Wanamuona babu kama kikwazo. Adui muombee njaa.
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    our ;leaders,our resources
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    pia ana chuo cha security ambacho ndo huwa anawatoa walinzi wa kanisani,bank na kwenye miradi yake mingine,kipo kibaha
     
  20. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mwingira ana roho ya yule ADUI WA KALE
     
Loading...