Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki ya EXIM yaleta kadi za VIZA na MasterCard

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Apr 22, 2010.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    04/21/2010

    [​IMG]


    [​IMG]




    Benki ya Exim imefungua kadi za VISA PLATIMUN na MasterCard kwa ajili ya malipo kwa njia ya mtandao.
    Pichani ni Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya Exim, Sabetha Mwambenja, akitoa maelezo kwa waandishi wa habari. Amesema kuwa kadi hizo zitakuwa na uwezo wa kulipia malipo ndani na nje ya nchi.

    Source:Wavuti.com
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    one giant leap!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Walikuwa wamechelewa kweli, mbona matawi yao ya nchi za nje walianzisha zamani? Si mbaya!
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,556
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    ni debit au credit cards??
     
  5. K

    Kosmio Senior Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nadhani ni Debit Card kwa sababu Mastercard credit card walitoa more than 2 years ago. Na VISA Platinum Credit Card is there since December 2009.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    jamani hizi biashara...............we mwandishi baada ya kuweka hii thread umeenda kuwalipa wamiliki wa jf?????????????????????
    yaani unaleta hii thread kwa nia ya kwamba tuchangie kweli????????????????
    aaaaaaghhhhhhhhhh....................
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni hatua nzuri sana.
    Lakini mkuu Exim kuna mkono wako nini?? (Natania tu mkuu.)
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa vizuri una maanisha nini. Kuna mtu aliuliza kama anaweza pata Viza Card au MasterCard hapa nyumbani.Nimeiweka kwa faida ya wote sasa sijaelewa upuuzi huu uliouandika hapa.Kuna thread nyingi za kuchangia kama.
     
  9. M

    Msindima JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani tunawashukuru sana kwa kutuletea hizo kadi lakini mmhh,mmenikumbusha machungu niliyoyapata juzi nilipoenda huko ofisini kwao,kadi yangu ilipotea nikafanya process zote,mwanzo wa mwezi huu nikaenda kuchukua kadi hapo ni baada ya kuzungushwa kwa karibu mwezi na nusu,baada ya kupewa kadi nikaambiwa njoo chukua pin code jumatatu ijayo na hapo ilikua ni siku ya jumatatu,nikasubiri wiki ikaisha nikaenda nikapewa hiyo pin,kwenda kujaribu kutumia kadi naambiwa kadi yako haitumiki wasiliana mtoa huduma,nimekanyagia huko zaidi ya mara tatu,hakuna cha maana nachoambiwa,juzi huyo muhumdumu ndo akanichosha zaidi namweleza matatizo ya hiyo kadi ananiambia subiri niwahudumie wateja wote baada ya hapo ndo nikusaidie,nilimwambia sorry natakiwa kazini nimeshapoteza almost 2 hours kwa hiyo sitaweza nikaondoka.
     
  10. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Are you talking about visa Credit Card ?Inaweza kuwa ur old card hasnt' been cancelled yet or is still valid(not expired) thats y u cant use ur new card...

    However for the poor costumer service, you can always complain to the Branch Manager... send him/her email or letter...
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Am talking about Visa card.
     
Loading...