Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki ipi inayotoa mkopo kwa riba ndogo kuliko zote hapa Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Smile, Dec 1, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni benki ipi inayotoza riba ndogo hapa tz? na mkopo ni wa miaka mingapi maximum
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu dar es salaam comunity bank
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dcb ndo wana riba ndogo?
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Riba inaweza kuwa ndogo lakini facility fees zikawa zipo juu. Pia inategemeana na aina ya mkopo unaoutaka. Je, ni personal loan, term loan, overdraft facility, vehicle loan, house loan, LC's ? Hiyo ni baadhi tu ya mikopo ambayo gharama zake zinatofaitiana sana kwa kila benki.
     
  5. S

    Smafuru Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seems ni expert wa loan...malizia tu na jb stahili
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kwa personal loan nenda KCB 18%,kwa Scheme Loan nenda ACB 15%,ila bank nyingi zinarange from 15-25% na miaka 3 mpaka miaka 5
     
  7. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba niongeze kidogo ili kukamilisha maelezo mazuri ya M-Pesa,kama wewe ni mkopaji ujue method zinazotumika mfano, wengine interest rate zao ni ndogo kwa kuangalia kwa macho ila application yake ni utalipa interest kutokana principal yaani ukichukua 50.0m.katika miezi 36 kila mwezi watatumia 50.0m kwa ajili calculation mwisho utalipa kiasi kikubwa sana (Straight line method) tofauti na njia ambayo calculation ya interest itatokana na salio lako katika kila mwezi yaani diminishing balance method,kila mwezi salio lililopo ndio linatoa kiasi unachotakiwa kulipa njia hii ni nzuri haikuumizi mkopaji.
     
  8. ndiuka

    ndiuka JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kuna ndugu yangu amekopa benki flan hapa jijin tshs. 2.8milion kwa miezi 60 anatakiwa kurudisha milioni 10.5 wakati makato ya kila mwezi ni kama 176,000, je hapa ni njia gani imetumika kufanya calculation ya riba?
     
  9. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unahitaji moyo mgumu sana kuyaweka haya maelezo so far mimi sio mtaalam wa bank ngoja nisubiri wataalam
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haya ni maumivu tuu

    tutafika kweli
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nenda NMB.....


    Nilichukua 1.8 million kwa miaka mitatu na nimelipa 2.25 milion


    Ukienda Bayport, Platinum na kwimginekookkkkkk


    au nenda Zanzibar kuna benk ya kiislam inatoa mkopo.......bila interest charge!!"''''
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Atakua amechukua kwenye haya:
    1.Platnum Credit
    2.Easy Finance
    3.Blue Finance
    4.Bayport
    5.Finca
    Na mengine yanayofanana na hayo ni balaaa utakopa 1m unarudisha mil4.5 khaaAaaa
     
  13. k

    kahigwa Member

    #13
    Feb 5, 2015
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nataka kukopa benki ya posta, nimeona kama serikali ina hisa pale zaidi ya asilimia 80 je hii inaweza kuwa na unafuu katika mikopo?
     
  14. Punda wa Dobi

    Punda wa Dobi JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2015
    Joined: Jul 4, 2013
    Messages: 489
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45


    sio kweli mkuu, wangekua washaacha biashara wamerudi kijijino woooooote
     
  15. b

    beggoten Member

    #15
    Feb 5, 2015
    Joined: Dec 3, 2014
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    t.p.b only
     
  16. M

    MWANANCHI MUSOMMMA JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mi nahitaji mkopo wa mil 25 kutoka benki yoyote yenye riba mdogo ila nami nipo tayari kurudisha ndani ya MIEZI 6 |kwani nauza unga wa ugali|dona|pamoja na unga wa muhogo ambao natoa shambani kwangu vilevile nanunua mahindi kutoka kwa wafanyabiashara wenzangu ila pia nafuga kuku& nguruwe... Tafadhali wasiliana nami..
     
  17. M

    MWANANCHI MUSOMMMA JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mortage yangu=SHAMBA la EKARI 13 TU............
     
  18. M

    MWANANCHI MUSOMMMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Interested person can contact me through inbox plz
     
Loading...