Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki gani nzuri kufungulia akaunti ya biashara/kampuni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Online Brigade, Aug 21, 2012.

  1. O

    Online Brigade Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Msaada wandugu, ni benki gani nzuri kwa ajiri ya kufungulia akaunti ya biashara/kampuni ukizingatia mambo yafuatayo,
    1. huduma nzuri kwa wateja
    2. mikopo unapopata tenda
    Updates
    Naomba kujuzwa zaidi kuhusu huduma za barclays, equity bank na KCB.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kibobo
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    BOA,Access na Equity kama wewe ni mfanya biashara...
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nenda CBA wana huduma nzuri hawaringi na hakuna uswahili kama crdb na kwengineko
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    exim bank
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    AMANA BANK mkuu
     
  7. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah naona benki zote karibu zimetajwa hapa meaning bank yeyote ni nzuri relative to a specific huduma au ofa

    Ingependeza kama ukiitaja benki husika basi na utupe japo kwa kifupi 'uzuri' wa huduma yao na kwamba kwa nini unapendekeza

    Asanteni
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Vicoba.
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Crdb kuna uswahili gani? napenda kufaham..maana nilitaka kwenda huko.
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    uliza "bank gani ni ya uhakika" kwa sasa bank nyingi za tz hatujui siku wala saa
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Equity Bank ndo mpango mzima wana masharti nafuu ya mikopo, mikopo unapewa on time hamna zile za kubembeleza Maloan officer ka NMB na CRDB, unaweza usiwe na collateral write up yako ikakusaidia, ka una biashara watakupa mkopo na utafundwa au to improve your business, ka ni MFANYAKAZI na net salary yako ni Kuanzia 500,000 unaweza pata hadi 10 million, afu wanafunga saa 11 jioni customer care Yao ni Nzuri kiukweli
     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,305
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na hizo bank walizokutajia ila kama wewe ni mfanyabiasha biashara yako ni ya namna gani?Kwani bank nyingi hazina matawi mikoani ama Arusha,Moshi na Mwanza
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    barcleys!
     
  14. amu

    amu JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mkubwa Barclays na hiyo ya kwako haipo
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    :A S cry::A S cry::A S cry::baby::loco::director::director::director::second:zinazopatikana mikoani ndiyo nzuri.
     
  16. p

    pilau JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akiba bank ni wastaarabu hawana natatizo
     
  17. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    BankABC bwana hukuwepo juzi National Stadium walifanya mambo makumbwa...maandalizi yale yanaonyesha hakika wako smart...toto la simba simba!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ipo wapi hyo bank? Nataka nichukue kama 50m hivi.
     
  19. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,235
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    CRDB lakn uswal mwng' udumazake kila kona
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Customer care pale ni zero... Unaweza kaa 1hr pale unasubiri huduma ambayo ingekuchukua 10mins kwenye mabenki mengine sina hamu na hiyo bank plus walishaniibia pia pesa zangu
     
Loading...