Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benjamini Mkapa akigombea tena 2015 itakuwa safi sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cool, Mar 8, 2012.

  1. C

    Cool Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ikiwezekana Benjamini Mkapa agombee tena 2015 itakuwa safi sana kwa jinsi hali ilivyo, Nawaza tu!
     
  2. S

    Samsindima Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli waswahili walinena 'Upendapo, Chongo huita kengeza'
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    au umesikia ya Vuldimir Putin!?
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa lipi? Tatizo sio Mkapa wala Kikwete ila tatizo ni CCM
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wapo watu wengi tu wazuri wa kuliongoza Taifa letu. Why Ben again? Kashfa nyingi zilizoibuliwa kipindi cha JK zilifanyika kipindi cha Ben.
     
  6. C

    Cool Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata hivyo maisha yalikuwa yalikuwa very cheap kiasi kwamba hatukutambua kuwa tunaibiwa, Nafikiri wizi na usanii haukuwa kama ilivyo sasa.
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesahau UKAPA kijana, au ulikuwa mdogo? Kama issue ni ukristo, mbona wakristo wapo wengi tu kwa nini yeye? halafu alishauza mali zote za umma, akirudi atauza watu akianza na wewe!
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Laigwanan for 2015 .
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asingekuwa kaharibu sawa, wanasema inachukua muda sana kujenga imani kwa watu, ila kosa moja tu linakuondolea imani yote uliijenga kwa miaka mingi
     
  10. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je, Katiba inaruhusu? BM ndie raisi alieweza/atakayeweza kuimudu hii nchi..
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mirembe panakuhusu.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Wa nini? Kwani hakuna wengine?
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bora ya mimi kuliko Ben.Duuuuu......usikumbuke bwana..Watu walisema nyerere alikuwa best sana..ila sasa utawala wake tunaujutia kutucheleweshea maendeleo
     
  14. k

    kidonge ki1 Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio uliemuona pekee hakuna wengne?y??
     
Loading...