Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benjamin William Mkapa HIV foundation

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tekenya, Jan 9, 2012.

  1. T

    Tekenya Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi kuna nafas za lab technologist zilitangazwa mwezi ulopita, naomba mtu mwenye updates azitoe ili jujue wanaendeleaje na mchakato. Je washatoa outline ya interview? kwa mwenye information please atupe.
     
  2. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Watu wengine huwa mnashindwa kutumia akili za kawaida..Nenda kwenye intanet tafuta namba yao wapigie simu usijetafuta majibu hapa tuna-discuss vitu vya msingi.
     
  3. T

    Tekenya Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sishangai maana jina lako linatosha kunipa picha ya jinsi ulivyo. unadhani ni jambo gani la msingi unaloweza kujadili wewe? nenda kwenye facebook na udaku, hapa tunahitaji busara katika kujibu au kama huna jibu kaa kimya. au nyinyi ndo watoto wa vigogo ambao hamjapata msoto kutafta kazi? mnaotumia vimemo?
    Tuache watoto wa walalahoi tuelekezane taratibu. shame upon you!!.
     
  4. g

    gkipps Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mijitu mingine bwana!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    uvivu tu je umeshatembelea website yao na kujua chochote au umepitiliza moja kwa moja jf
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi humu JF ni maruku kutumia majina halisi? Maana kila mtu anatumia jina la uongo, mnaficha nini?
     
  7. U

    Umkomboti Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jadili mada ww unataka kujua watu ili iweje.
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli, hili jibu lako linaonesha kuwa unajadili vitu vya 'msingi' yaani kusema hovyo'

    Mkuu, msaka kazi, mashirika mengi wiki hii ndo yameanza kazi baada ya mapumziko wa msimu wa sikukuu za wakristo na ile ya wengi 2012, so vuta subira kidogo unaweza kusikia toka kwao mapema na kama hutosikia, jaribu kujongea ofisini kwao, jengo la Mkapa pension- posta
     
  9. n

    nkansee Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shock: hahahahaha mwanipa raha humu ndani
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utafiti wako unaonesha hivyo eeh!? bahati mbaya sana sikubahatika kuwamo kwenye sample yako
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tekenya anamwambia Msemaovyo
     
  12. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    We Tekenya sijui unatekenywa na nani unajua mwenyewe tumia akili kidogo tu na usiwe mvivu ungeweza kwenda mwenyewe Mkapa tower au ukapiga simu iliyopo kwenye Website yao.Kwa akili hizi finyu ulizonazo hizo kazi utazisikia tu kwenye bomba.Inaonekana wewe ni miongoni wa wale Ben Mkapa aliowaita wavivu wa kufikiri na ukuzingatia hiyo foundation ni yake we sahau kabisa uende kufuga kuku kama mlivyoshauriwa.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona siwaoni malaria sugu,ff,rejao na ritz huku?
    au hela za mafisadi zimewapofusha mpaka wanashindwa kujua kuwa kuna na majukwaa mengine?
     
  14. burtons

    burtons JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 243
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    miminapita tu?
    :shock:
     
  15. s

    subash Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo tamu sana huku TEKENYA ACHA VIVU VV BADO JANA NDOGO CHANGAMUKA, MM PELEKA VV BOMBAY WATU TAOMBA MASABURI YAKO VV
     
  16. T

    Tekenya Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo wewe choka fanyiwa hivyo bombay? au iko kuja dogo Tz kupooza hiyo saburi? pole sana kanjbai. sasa iko pumzika vya kutosha rud ukaendeleze kamchezo kako, huku hapana mtu taka hiyo.
     
Loading...