Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BENJAMIN MKAPA SPECIAL ECONOMIC ZONE,ufafanuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, May 17, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    rais jakaya mrisho kikwete akiwa na rais wa awamu ya tatu bw.ben mkapa wakitembelea baadhi ya maeneo ya ukanda maalum wa uwekezaji kwaajili ya kuuza nje(benjamin william mkapa special economic zone)huko mabibi ubungo jijini dar asubuhi leo.rais kikwete alifungua rasmi ukanda huo mpya wa uwekezaji.
    source:michuzi

    swali langu:huu ukanda maalum wa uwekezaji kwa ajili ya kuuza nje unamilikiwa na nani?serikali au ben mkapa&co?.na ni kwa manufaa ya nani?naomba mwenye jibu tueleweshane plz.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    naye mkapa sijui kaweka ninini mfukoni limetuna vibaya sana...au kaweka visheti vya kutafuna wakati wa ufunguzi ...Ben ananipa raha sana yaani ana roho ngumu vibaya sana.Kama ni beki basi ni Lucio yaani kabana mpaka leo hajajibu shutuma hahaaaaaaa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yule askari (body guard) wa raisi wakati wote huwa amebeba mkoba! Hivi mkulu akiaguka anaweza kumdaka kweli.......kwanini asiache kwenye gari walinzi wakalinda vyote?
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Home B........nasikiaga kwamba huyo sio body guard.....anaitwa Aide de Camp(ADC)..........Kubeba mikoba ni mojawapo ya kazi zake
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    OK sasa anabeba ya nini wakati wote? Si aweke kwenye gari kama mkulu haihitaji!
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  7. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haumilikiwi na mkapa. ni jina tu jengo la Benjamin mkapa pension fund (mafuta house). ILA TUNATUMAINI TUTAPATA NA INGINE YA JAKAYA MRISHO KIKWETE SPECIAL EXPORT ZONE, kwasababu pamoja na kwamba mkapa ametuhumiwa na mengi, kuna mazuri mengi yanayoonekana kayafanya kuliko huyu mtani wetu.
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ila viongozi wetu kwa kuzinduazindua vitu,hivi wanaonaga sifa ehee, kitu kidogo tu wameshaitwa kuzindua...changa la macho kwa wananchi tu.
     
Loading...