Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Benefit of doubt within the love '..Are you always the victim or the winner???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SnowBall, Oct 14, 2012.

  1. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sikupanga kutupia kitu leo but sio issue nimeona tuanze week na hili swali...Kusema ukweli nimeshindwa kupata kiswahili chake ..lakini labda tu niliweke hivi..'Benefit of doubt comes when it means to trust someone though your instincts go against it and giving him/her the benefit of the doubt'
    Tukatae tukubali..hii inatokea sana kwenye mapenzi..mfano mwenzio anaweza kuwa na uhakika mkubwa kuwa umemtenda...but kwa kuwa ushahidi ni hafifu anaamua tu yaishe na wewe mtendaji unasherehekea kimoyomoyo..Bahati mbaya ama nzuri guys wanakuwa sana on the winning side..na girls are always the victims..probably kwa sababu guys tunajieleza sana..but my question is..if this keeps on for a long time how is the sustainability of love???..Hivi ni lini tutainjoi hizi benefits of doubt???..Lakini na nyie wadada kama mmeamua kusimamia jambo kwa nini usilisimamie mpaka mwisho ili upate ushahidi uliothibitika ili tufanye maamuzi sahihi kulikoni unaibua jambo ambalo mwishoni huwezi kulisimamia hatimaye tunabaki kuishi huku kiroho kinakudunda??????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Very good thread

    kwanza 'hiii benefits of the doubts' kwa wabongo hatuna kaabisaaa

    sio kwa wapenzi tu hata kwa mengine....


    kwa wabongo 'you are guilty until you prove yourself innocent'.....
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    i never be a victim.subiri my kaka nimalizie hili jukumu la ndoa ntarudi ,hivi umeoa kweli wewe,hii si ndio muda la kwanza kwikwikwi
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmh! Cjawah experienc hyo kitu.
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeonaeeh The Boss yaani maisha ya mapenzi yamekuwa kujieleza tu kila kukicha..
    Unakuta mtu anaraise issue haina ushahidi na anataka akukamate..mwishowe unakula benefit of doubt kama umesimama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Kweli situation hiyo ipo sana! Ndo maana mimi NAPINGA UENDESHAJI MASHTAKA WA KUULIZANA UKITEGEMEA MTU ACONFESS!!! NEVER!!!! GONA!!!! HAPPEN!!!! Ndio maana nashauri UKIMUHISI MUMEO USIPANIC, ENDELEZA UCHUNGUZI WA KIMYA KIMYA HADI UPATE GROUNDS ZA KUTOSHA KUMCONNER!!! NA ENOUGH EVIDENCE YA KUMCONVICT THE ACCUSED!!! LOL! WITHHOLD EVIDNCE HUKU UKIIACCUMULATE !!!! Siku ya trial hana pa kutokea, hence it is proved beyond reasonable doubts kuwa he is guilty as hell!!!
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Avery useful thread SnowBall,
    but hivi wadhani sisi wanawake wa kiswahili tunahizo benefits of doubt?
    Umeshawah kujiuliza mara ngapi may be umeona wadada wanalia kisa labda kaambiwa mumewe anamcheat pasi hata yeye kuthibitisha basi ana draw conclusion?
    Nimeona mtu analia siku tatu mfululizo tena pasi uhakika wa anacholia but anajua tu kamba hapa ni kweli.

    Tatizo kubwa tulilo nalo ni hatuwaamin wapenzi wetu hasa wa kiume na ubaya wowoe ule utasukumiwa kwa mwanaume wa kibongo. Tena utakuta tunapfarijiana mmh wanaume wote baba mmoja mama mmoja wote wako hivi so mtu anaishia kuish kwa ushuhuda wa kushindwa wa mtu mwingine........i hate this.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah, ishanitokea mara kbao
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wabongo tujifunze huu ustaarabu wa 'benefits of the doubts'
    sio kuanzisha ugomvi kumbe ni hisia zako tu
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    lara 1 wangapi wanaweza kuuphold ushahidi ili akileta case iwe na guts??
    Wengi kama alivosema The Boss tunaamini wenzi wetu ni wakosaji kwa hiyo tunachotafuta ni lini tutawakamata..unaishi na mtu huku unamtegeshea.......lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Its true my dada gfsonwin maneno ya kuambiwa naona siku hizi yana nguvu sana kuliko hata imani aliyonayo mtu kwa mpenzi wake....wakati mwingine unajiuliza kama huyu mtu alikuwa haniamni kwa kiwango hiki alikubalije niwe mtu wake??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu unadhani wanaoteseka sana na hii na kitu na wepi??
    Manake najua guys tunaweza weka kiporo case hata mwaka...unazichanga karata zako taratiibu tu....ila i am not that much sure kwa African context!!!!
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    were u the accuser or an accused?
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    umesahau kwamba mpambe ana nguvu kuliko mwenye mali? hii ndo inayowaumiza wengi wetu.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    hii kitu inaumiza mahusiano meengi
    unahukumiwa na kusomewa mashtaka daily
    kumbe hakuna lolote
    hisia tu
    wabongo hawajui 'to give someone the benefits of the doubts'
    wanataka uape kwa misahafu kuwa uko innocent
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nakubaliana sana na wewe kak yangu, yaani mwanaume hadi aanze kumuaccuse mkewe aisee ni mpaka keshafanya uchunguzi tena kaja na evidence mkononi, tena anakushika utamu wallah unakosa pa kutokea iunakuwa mdogo na kutubu, but one thing i like them huwa ni wepesi sana wa kusamehe kwa kumaanisha na kuanza ukurasa mpya. ilishanitokea mm lol!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    boss wanawake tunaongoza sana kwa hili yaani mtu atalia hadi macho yatamvimba na hapo ni hisia ama maneno ya kuambiwa tu hana ushahidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Na hii inakuwa ngumu sana kwa sababu kosa la kwenye mahusiano halitakiwa liwe la kubahatisha
    Nawashangaa watu wengi tu..yaani hata simu ikiwa off..tayari ni sababu ya kuwa accused..lol
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha siku moja aisee lol! yaani nilikosea sana tu ila nililetewa evidence nikawa mdogo kama piriton nikajishusha na kutubu, but alisamehe na mpaka leo ni mwema kwake. kuletewa ushahidi kunatisha kama sunami
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mno mno
    na mpaka mtu anaweza ambiwa mfukuze kazi
    kama ni secretary wako ndo mkeo anahisi unakula
    hisia tu mtu anafukuzwa na kazi lol
     
Loading...