Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera za Makao makuu - CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lengeri, Apr 24, 2012.

  1. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukipita makao makuu ya chama cha wananchi - CUF hapa Buguruni, Dar es Salaam utaziona Bendera mbili zikipepea:
    1. Bendera ya chama - CUF
    2. Bendera ya Zanzibar.

    Maswali
    A) Vipi mbona hakuna bendera ya Tanganyika/Tanzania?

    B) Jee kuna umuhimu gani wa kupeperusha Bendera ya Zanzibar kwenye ardhi ya Tanganyika?

    Lengeri.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cuf ilianzishwa kwa madhumuni ya kuwatetea wazanzibar na siyo watanganyika-by ismail jussa ladhu
     
  3. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bendera ya zanzibar ni kwa kwa kuwa cuf ina makamu wa pili wa Rais maalim seif sharif hamad
     
  4. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo si hoja. Mbona CCM wao wana Rais, makamu wa rais mtendaji huko visiwani lakin hawapeperushi bendera ya Znz pale Lumumba au Chamwino.
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna bendera ya Tanganyika (bado inatumika ?)
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Muulize mtikila
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtikila alikuwa Genius watu wakamuona chizi. Hawa wazanzibar watatuchokoa chokoa mpaka basi!!
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    mi nathani hii huwekwa pale Maalim Seif anapodhuru hiyo ofisi ki-protokali
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ile dhoruba ya jana ilipita salama huko Zenj??
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hiyo hapo, nenda kwa fundi uitengeneze, Lakini jamaa wanahasira nayo hiyo. Sijui.
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Prof Lipumba pamoja na Uprofesa wake amekuwa kama msukule wa Maalim Shariff na kaf yake!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili swali lipumba angelijibu ingekuwa fresh sana maana wote mnafanya kubashiri
     
  13. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli. Mbona jibu rahisi Cuf si CCM B serikali ya SMZ inaongozwa na CCm wanaogopa kuwapa Bendera ya ccmenpale ambayo ni ccme B
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CUF ni wabia wa uongozi wa Serikali Ya Mapinduzi Zanzibar.
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    +[​IMG]
     
  16. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hiyo bendera ya Zanzibar inamaanisha Muungano ni sehemu za Zanzibar?
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Kwa hakika hiyo ni dhihaka kubwa. Chama cha siasa hakiwezi kuvunja sheria kiasi hicho. Wapeperushe bendera hiyo huko visiwani siyo Buguruni
     
Loading...