Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera za CHADEMA zimejaa barabarani Mwanza, JK afunga vioo vya gari lake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DJ CHOKA FREDY, May 30, 2011.

  1. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK yuko MZA na muda huu kaelekea kufungua barabara inayoelekea Geita kupitia Busisi'
    Ila cha ajabu ni kuwa baadhi ya bendera za CHADEMA zimezagaa sana barabarani kuashiria kuwa ni ishara ya ngome ya CHADEMA au nini??? bado sijapata jibu, na hili JK kaliona kiasi cha kumfanya afunge vioo vya gari lake la msafara lililokuwa limembeba,

    Mimi nilidhani kuwa kwa kuwa tangu atoke MZA kipind cha uchaguzi hajarud hadi leo hii angeweza kuutumia mda huu kufungua vioo vya gari lake na kuwapungia wananchi mkono kwa kuwashukuru kwa kumpa kura nyingi kama walivyodai NEC lakini hajafanya hivyo, mie ni mwananchi wa jimbo la Nyamagana na kipindi cha uchaguzi alishuka kwenye magari na kuwakumbatia wananchi, ila leo sijaona hayo asubuhi hii...

    Swali je,
    Au kwakuwa majimbo yote ya MZA yameenda upinzani?
    Au kwakuwa bendera za CHADEMA zilizagaa barabarani?
    Au kwakuwa anajua kura zilichakachuliwa?
    Au kwakuwa anajua alichokuwa anakitafuta kashakipata na hana haja ya kushukuru?
     
  2. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata kuwapungia mkono ameshindwa. Si unajuwa ni mzee wa visasi roho inauma sana.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Lete picha mkuu to support this!!!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Aitoe wapi?
    maneno anaweza tunga ila picha ni ngumu kidogo
     
  5. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bora hata huo mkono angepunga hata ndani ya gari tungeona kupitia vioo lakini kwa jinsi gari lake lilivyokuwa liko kattikati kama pembe mraba harafu gari lake likiwa ndani ya magari mengine, tulichoshuhudia ni gari metaliki nyeusi ikiwa na kibendera na si vinginevyo huku ikiwa speed 180 wakati ni mjini kati.
     
  6. k

    kibajaj Senior Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apo ndo atambue kuwa ccm imeshawachosha raia
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wivu sina lakini roho inauma baba.:A S 103:
     
  8. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa bahati mbaya sikuwa na kamera ila imeniuma sana
     
  9. k

    kibajaj Senior Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    plz if possible aahirishe ziara manke aweza aibika mkuu!
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Arusha wazungu walishangilia msafara kwa wa pinda kwa arama za vidore viwili
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,854
    Trophy Points: 280
    Toka lini JMK akatembea vioo wazi? Labda wakati wa kampeni. Wacha pumba.
     
  12. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hayo yote ni matatizo ya chama cha magamba
     
  13. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwani mkuu ni sheria ipi au katiba gani inakataza JK kufungua dirisha na kusalimia wapiga kura wake? Jk ninayemfahamu mimi baada ya uchaguzi wa 2005 alitembelea karibu mikoa yote na kila alipokuta watu wengi hasa mijini aidha alisimama au alifungua dirisha kusalimia. Tukubaliane tu kwamba JK maji yamemfika shingoni - matatizo ya kuchakachua kura.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi we unatokeaga wapi?unanichefua basi tu... mwambieni asimame agawe pipi kwa watoto au sikuhizi hatembei na pipi
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Jamani anaona aibu kwani alipokuwa Mwanza wakati wa kampeni 2010 aliwaongopea mchana kweupe watu wa jimbo la Nyamagana kuwa Law Masha ndiye mbunge wao kwa kupita bila kupingwa, lakini leo hii mbunge wa Nyamagana ni Wenje.Pia anaona aibu kwa kuchakachua kura.
     
  16. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete ameenda kufanya nini huko wakati anajua kuwa ile ni ndome ya CHADEMA? Hali ya kufunga vioo ni ishara ya aibu. Subiri mwaka 2014 ambapo CDM watashinda Serikali zote za mitaa Kanda ya Ziwa.
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Vipi kiwanja chake kule Nyegezi, hakufika au ndo kasusa.
     
  18. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na bado atajibeba mwaka huu..!!!!
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    :yield::yield::yield:
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Raisi Jakaya asilete ubishoo bwana yeye ni kiongozi wa Nchi hawezi kuwasusia wananchi wake eti bendera za Chadema nyingi barabarani au wanampungia mkono kwa alama ya vema wote wananchi wake bwanaa
     
Loading...