Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera za CHADEMA wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Mar 16, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kujuzwa ni wapi naweza pata bendera za CDM kama tano hivi zile kubwa tunataka kufunga kwenye vijitawi vyetu kwani bendera za magamba zinatukera sanaaaaa.

    Bendera hizo ni kwaajiri ya mwenge,mpakan na salasala.
    Msaada wenu wakuu
     
Loading...