Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera za CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by First Eleven, Apr 3, 2011.

  1. F

    First Eleven Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati nikiwa naelekea town hapa Dar niliona Bendera za CCM zikipamba baadhi ya barabara. Mwenye taarifa naomba atujuze. Kulikuwa na maandamano ya CCM au Vikao vya CCM.

    NB: Japo najuta kutawaliwa na CCM ni vizuri pia kujua wanafanya nini.
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatokea mkoa gani mkuu? hayo matambara yapo tangu enzi za sikukuu ya kuzaliwa mtume. kariakoo ni makao makuu ya mamwinyi. siku hizi kipindi cha mfungo mtukufu ukienda kariakoo utashinda njaa. marufuku kuuza wala kula chochote. wala kunywa chochote. fatwah!
     
  3. F

    First Eleven Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nimetokea bara. Kuliashiria kama kulikuwa na kikao fulani hivi. Kuna umuhimu wakua yanayojiri kwenye vikao vyao... Japo ni mwamwinyi,
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :tape::tape::tape::bored:
     
Loading...