Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera za CCM kwenye yadi ya makaburi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 16, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani wana JF. Leo majira ya asubuhi nimeona kitu cha ajabu.

    CCM wamethubutu kutundika bendera za chama chao kwenye yadi ya makaburi ya wafu pale maeneo ya Buguruni.

    What is the meaning of this?
     
  2. M

    MjengaHoja Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nahc walijua mtu kama wewe ukipita utapata ujumbe na si vinginevyo....
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Vipi kama ukipita wewe?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wanajiandalia nafasi ya kuongoza wafu maana hatima yao ni 31 oktoba.
    hawawezi kushindana hata na saikolojia zao
    veri veri poooor
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona ni kitu rahisi, hiyo inamaana kuwa wameshazikwa
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wana weka booking mapema
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndo wanakostaili kuweko uko baada ya 31st Oct.
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Labda wanakesha huko wakitambika kwa mizimu, na kwa wale 'walinzi' wa mzee Yahya. Wakimaliza wanaacha bendera zao huko.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unaweza kuta wanataka timiza sharti la mganga wao
     
  10. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulinzi toka kwa yule mtabiri wa nyota
     
Loading...