Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Viper, Jul 26, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    katika pita pita zangu mtandaoni nakutana a bendera za tanzania zikiwa zinatofautiana rangi..! huku nipo niliwahi kufika ofisi ya ubalozi wetu na kuchukuwa bendera niweke pambo kwenye meza yangu .. ilibidi nichukuwe mbili za rangi tofauti ... wadau nisaidie kati ya hizi ipi haswa ni bendera yetu nazungumzia rangi blue! .. blue ipi ndio haswa ya bendera ya tanzania

    dddddddddddddddddddddddddd[​IMG]


    ttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt YYYYYOR



    KKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK[​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nadhani ya kwanza yenye Blue iliyokolea ndio sahihi...huo mpauko hata haupendezi.
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cHEKI NA jAMAA WA IDARA YA HABARI MAELEZO....
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mBONA zOTE zIKO hAPO..aU wEWE uSICHOONA NI NINI??
     
Loading...