Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya Tanzania kwenye Meli ya Iran: Msimamo wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zanzibar huru, Jul 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilitegemea leo asubuhi baada ya kupata taarifa kamili toka foreign,SMZ, Ubalozi wa USA, State department na Ubalozi wa Iran, Chama kikuu cha upinzani Tanzania wangekuwa wanazunguka kwenye vyombo vya habari kutoa msimamo wao au kama vipi wangeita press conference kuzungumzia msimamo wao juu ya suala hili na mambo mengineyo ya kimataifa yanayohusu Tanzania na wangechukua nafasi hiyo kuelezea msimamo wao juua ya mambo mengineyo

    Lakini sitoshangaa kama wamelala leo moaka saa 7 mchana na baada ya kuamka wako humu JF wanasoma tuuu misimamo toka kwa wana JF

    Sasa hawa watu kweli tunaweza kuwaamini kwa kuwapa nchi kweli?
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakati mnatoa kibali cha kupeperusha bendera mliomba maoni toka CHADEMA?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tutawapa uamsho...
     
  4. z

    zanzibar huru Senior Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    FJM you can do better than that
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Only if YOU had done it before him!
     
  6. h120

    h120 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    msimamo wa cdm ni mmoja tu : ikiingia madarakani no muungano.
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Watu makini, chama makini na kwa jambo nyeti kama hili hawapaswi kukurupuka

    1. Msimamo wa chama unahitajika sio wa mtu. (Vikao na mawasiliano ni kitu muhim)

    2. Kujiridhisha ni muhim

    3. Vema kutambua hisia za watanzania wanataka nin na kwa nin.

    Kukurupuka ndio chanzo cha mifarakano na utata katika vyama.

    Ona ccm na serikali yake kitu kimoja matamko mengi, speaker, w/mkuu, katibu mkuu wa bunge kila mmoja anasema lake huo ni udhaifu mkubwa.
     
  8. z

    zanzibar huru Senior Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maneno mazito lakini kupata facts toka serikalini ni dakika ngapi?

    usiwatete hawa jamaa sio madhubuti kama tunavyofikirishwa
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu sifanyi utetezi

    Chama chochote chenye vichwa makin hakikurupuki wala kushabikia, bali hutafiti na kujipanga kwa tamko bora na si bora tamko.

    Ukikurupuka unaweza kugawa chama na kukimbiwa na wanachama
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Your another Pumbaman,after posting your dust here go and sign nape allowance
     
  11. cement

    cement JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukisikia balaa ndo hili
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Amefakamia migongo bila ya kula huyu mleta Uzi
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hii imekuwa balaa. Kila kitu kikitokea humu nchini lazima uwepo pia msimamo wa Chadema! Mwisho Chadema itaombwa kutoa msimamo kwa nini Jk hupendelea kwenda Bagamoyo kila jumamosi ya mwisho wa mwezi, na si siku nyingine!!!!!!!!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    We na rafiki yako roger, mmetumwa kuichafua chadema!

    Maana mmekuja na chorus moja tofauti yake ni verse tu.

    Nafikiri mmgejipanga vizuri zaidi ikiwezekana mwende kwenye studio nyingine mkajaribu kubadili beats maana nyimbo zenu hazina jipya zime zoeleka sana.

    NB:Ujinga ni zaidi ya ukimwi
     
  15. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmh! Sijui kama ulifikilia..
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180

    Jaribu kumpa mmojawapo m.k.e wako uone kama hata pata uja...zito!
     
  17. D

    Don Draper Senior Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawana msimamo wao wapo wapo tuu kama CCM
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Undumila kuwili wa serikali ya ccm utaiponza nchi yetu, inataka kuwa rafiki wa marekani na huku inataka kuwa rafiki wa adui mkubwa wa marekani! Msimamo wa chadema unaeleweka zanzibar ni huru!
     
  19. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo za alinacha....UAMSHO mmoja we
     
  20. y

    yaya JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mambo ya kidiplomasia hayaendi kama unavyotaka wewe.
    Hata hao Waamerika hawakukurupuka tu na kutoa tamko mara tu baada ya kuiona bendera ya Tz katika meli za Iran hapana. Kuna hatua kadhaa ikiwa ni pamoja na kuangalia sheria za kimataifa zinavyotaka.

    Ndiyo maana wa kale walisema 'Tafakari kabla ya kusema au kutenda'.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...