Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya- Tanzania Kupeperushwa nusu mlingoti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SEAL Team 6, Oct 22, 2011.

  1. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuatia kifo cha Dictator Gaddafi serikali kupitia Waziri Membe itapeperusha bendera ya nchi nusu mlingoti. Hili jambo linanichanganya kidogo, ni kwa heshima gani aliyostahili Gaddafi kupewa hadi bendera ipepee nusu milngoti? Dunia nzima inajua kwamba Gaddafi alikuwa Dictator amehusika na mauaji ya watu kama siyo halaiki tena kwa kiburi tu.

    Gaddafi huyo huyo alishirikiana na Dictator wa Uganda Amini kuvamia nchi yetu na Watanzania wengi waliuawa, sasa hapa kuna umuhimu gani wa serikali ya Tanzania kupeperusha bendera nusu mlingoti? Mbona wakati IDD AMINI alipokufa Tanzania hatukupeperusha bendera nusu mlingoti?

    Inamaana ile misaada yake ya kujenga Miskit ndiyo imetufanya tuchukue maamuzi hayo? Kwa maana nyingine ni kwamba hata IDD AMINI kabla hajafa angejenga shule au Kanisa hapa Tanzania, siku ya kifo chake ingepeperusha bendera nusu mlingoti?

    Kama ni suala la IMANI lingeachiwa viongozi wa dini ndiyo waeleze msimamo wao kuhusu uzuri na ubaya wa Gaddafi.

    Gaddafi huyo huyo alikuwa ni mshirika wa Gaidi OSAMA BIN Laden, inakuwaje tunawashangilia watu hatari kama hawa. Tunachokiona hapa siyo sera za nchi bali ni SIASA KWA AJILI ya 2015, sasa huu ndiyo ujinga wa serikali yetu.

    Serikali kukataa kuwatambua waasi inamaana inafanya maandalizi kwenda Libya kuwafurusha serikali ya mpito ya Lbya. Tujiulize tena au tumuulize Waziri membe nini kauli yake kuhusu MAZISHI ya GADDAFI kufanyika BAHARINI kama ilivyokuwa kwa OSAMA BINLaden???

    Watanzania tunaliona hili kuwa maombolezo hayo ni maalumu kwa MAFISADI na Wenyeuchu wa Madaraka ( Wachakachuaji na wezi wa KURA)na wala hayawakilishi Watanzania wenye nia njema.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mi sijui anatuhusu nini kitaifa (kama habari ni kweli) mpaka kustahili heshma ya namna hiyo.

    Yawezekana 'mfalme wa wafalme' alishiriki kuiweka serikali yetu madarakani!

    Siungi mkono hilo.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Anatutia aibu. Kweli Membe ni mkebe. Wateremshe bendera ya CCM nusu mlingoti. Wasichezee bendera ya Taifa letu tukufu.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Honestly am simply shocked. Nusu mlingoti kwa ajili ya Ghadafi. Yeye ni nani hapa Tz, tuambiwe.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    safi sana serikali ya Tz kwa kufanya hivyo kama habari ni ya ukweli. Unauliza Gadhafi kaua wangapi? Je na hao NTC wameua wangapi? Naunga mkono hoja.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Membe tunaomba mustuambukize roho za kivita.mkifanya hivyo mtajuta kwa matendo yenu na mzimu wa gadaff utawaandama.kama vipi ccm ungeni mkono gaddaf na sisi wengine tuunge mkono ntc halatu tulianzishe.Mia
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tangu jana kuna habari inanitatiza kwamba Tanzania yamlilia Gaddafi, nashindwa kuelewa hivi huyu Membe akitoa ya moyoni mwake kuhusu kifo cha Gaddafi anawakilisha watanzania wote? Hivi huyo Gaddafi ametusaidia nini watanzania mpaka tumlilie. Huyu Membe na viongozi waseme wao ndio wanamlialia. Mbona hao walibya zaidi ya Elfu 50, walio uliwa kwa amri yake sio binadamu, na wale watanzania walio uliwa na wanajeshi wa Gaddafi pale Kagera akimsaidia Dictator mwenzake Idd Amini vipi au viongozi wetu wamesahau au hawakujua wala kusikia. Jamani viongozi wetu waache unafiki.
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama wanahamu ya kushusha bendera nusu mlingoti si washushe ya CCM? Wakishusha ya ccm wala hakuna atakae uliza maswali.
     
  9. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Alikuwa mfadhili mkuu wa nchi yetu, ukiacha misikiti inasemekana hata JK wa ukweli alishatembeza bakuli huko, na aliomba magari ya MB huko.
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Nchi inaendeshwa kama toroli,haina sera ama iliyodhabiti ya ndani wala ya nje...ukiuliza ya ndani eti ujamaa na kujitegemea wakati ukweli hauko hivyo,ya nje eti ni kuendeleza mahusiano huru na ya kidemokrasia na kila nchi,wanahabudu misingi ya haki za binadamu huku wakiwatukuza magaidi na madikteta...Membe,sera zetu za nje zikoje?
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hongera Membe na serikali kwa ujumla. Gadaf alikuwa ni mmoja wa viongozi imara sana Afrika, wanaongozwa na misimamo yao imara, si wale wafata upepo.

    Afrika nzima inapaswa kumlilia Gadaf, mungu ailaze mahali peponi.
     
  12. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    soma history wacha kurukia mambo usiyoyajua qaddafi was a hero and an icon of africa countries
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakati huku tunajifanya kumpenda wao kule mwili wa gadafi umelazwa sokoni kwenye friji la Kabeji.
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini hakupewa hii support when he was alive?????
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vipi hapo Upanga ubalozi wa Libya bendera inapepea nusu mlingoti?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sasa kijinchi kama tz kina msaada gan kwa libya hata kaitambue au kasiitambue hyo serikali ya waasi wa libya.mambo mengne akna jk wanajiaibsha wenyewe 2.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siamini kama itakuwa kweli
     
  18. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuliogopa kunyimwa misada na wale walio kuwa wanamshambulia wakiwasaidia NTC kumng'oa, muhimu zaidi sasa tumepata sababu ya msingi kumsupport, kwamba si utamaduni wetu kufurahia kifo cha mtu na sababu hii imefanyiwa uchunguzi haiwezi kuwachukiza wafadhili wetu.
     
  19. S

    Sobangeja Senior Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unafiki tu angesaidiwa wakati wa vita dhi ya waasi na si bada ya kifo chake.
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh! hii habari ina ukweli wowote?
     
Loading...