Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bendera ya simba kama ya mganga wa kienyeji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dubu, Oct 30, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kuanzia jana bendera zote za simba zimefichwa.mashabiki wao wote leo kimya.wakina crashwise siwaoni.kulikoni watani?mumefulia nini?matokeo ya jana mliyapokeaje?....hahahaaaa kweli simba kapakatwa.
     
Loading...