Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya Misri mchana huu-wanaomboleza au imechakaa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 11, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,648
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    View attachment 61542
    Bendera ya Misri kama nilivyoiona mchana huu sijui inatoa ujumbe gani kwa watanzanzania.
    Bendera hiyo iko ndani ya fensi barabara ya AH Mwinyi karibu na Br Morocco.
    View attachment 61544
    Imechakaa,imechanika, na inaning'inia kwa kamba moja.
    Sijui tuwaelewe vipi wenzetu hawa.
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapana wanaomboleza, askari wao 16 juzi waliuliwa na wapambambanaji wa kiislam (jihadists), chezea uamsho weye!!
     
Loading...