Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya Gadaff ni ya ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Aug 22, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wanajamvi!

    Hivi hii bendera ya Gadaffi ni ya ccm? au kunausiano wowote kati ya bendera ya ccm
    na bendera hii ya Gadaffi? Maana ile bendera nyingine inayopeperushwa na wananchi
    waliowengi ni mzuri sana na inavutia, so kwanini Gadaffi naye akutumia bendera ile na
    badala yake anatumia the same flag color na ccm? Au rangi ya kijani imelaaniwa?

    Karibuni futari wandugu!
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukimtazama kenge unaweza sema ni mamba but ukifuatilia mazingira yao wanayoishi utagundua kitu.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    Kijani ni rangi ya muslims nationals lazima kuwe na kijani...

    Kijani ni rangi ya bendera ya Africa Union pia..

    simply green colour is blessed
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani wewe Umezaliwa Mwaka Gani? Hii Article haifai kwenye Jamii Forum it does not worth it

    Na Unajua Libya iliisaidia Uganda kupambana na Tanzania...
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kijan kinawakili cha arusha
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    wenye bendera za kijani mwaka huu wanalo.mia
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa sijakuelewa....naona kama umenitega fulani hivi
     
  8. j

    janja pwani Senior Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rangi ya kijani ni rangi ya peponi, hata bendera ya uislam ni rangi ya peponi.
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na kwanini bendera ya Gadaffi iwe kama ya ccm?
     
  10. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kijan kinawakili cha arusha
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa kama imebezi kwenye uislaam'kwanini watu waitumie kwenye vyama vya siasa?
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    The GADDAFFI AND HIS ALLIED FRIEND Gaddafi_2.jpg
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red ni nani aliibariki?
     
  14. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Duh hii kali peponi kumbe ni kwa kijani? Hebu paint nyumba yako kwa rangi ya kijani then uone kunakuwa vip....vp tena wale wanaotumia rangi wa kijani wawe infirior kwa makafir hadi wanapewa kichapo kama mende?
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. t

    tweve JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama rangi ya kijani ni rangi ya mataifa ya kiislam.sa kwanini ccm nao wanaitumia? Au ccm ni chama cha kidini?
     
  17. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwanini waasi wa libya wanaonesha vidole viwili?
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naamini saana in freedom of expression... hasa kama mtu kawa wazi na kueleza
    analofikiri na kuamini... However inapokua kua lililokua presented limekua presented
    in a semi-serious way and in a serious forum, hua personally naona ni taizo... for
    hio kijani umehusisha inchi ambazo zoote zina matatizo beyond hio colour... thus
    naona kama you are diverging from the real issues to be discussed...
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Brazil nao bendera yao ni ya kijani tunaomba ufafanuzi!
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapa nitakuwa sijakupata fresh!

    unamaanisha kijani ndo uislamu?

    sasa kwani tanzania niaya waislamu mkuu?

    be serious boss, dont mix up ideas concerning religious maters and those of pollitics
     
Loading...