Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Froida, Dec 19, 2010.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,317
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    @ Madaraka naona nitumie taarifa yako hii hapa JF japo sio yote ,Siku mbili zilizopita, nikielekea kilele cha Mlima Kilimanjaro, katika kambi ya Barafu, ambayo ni kituo cha mwisho kabla ya safari ya kufika kilele cha Uhuru niliona bendera ya CHADEMA ikipepea.

    [​IMG]


    Kwa mujibu wa taarifa nilizopata toka kwa wapagazi wanaosindikiza wageni kupanda Mlima Kilimanjaro wanaojulikana miongoni mwao kama "wagumu", kutokana na kazi ngumu wanayofanya kusindikiza wageni juu ya mlima huu maarufu, shughuli za CHADEMA zimeanza juu ya Mlima Kilimanjaro miaka mitatu iliyopita.

    CHADEMA hawana tawi juu ya Mlima Kilimanjaro ila nilichoshuhudia mimi na jitihada za wana-CHADEMA kupeperusha bendera ya chama chao kwenye sehemu iliyo juu kuliko zote Tanzania. Kambi ya Barafu ipo urefu wa mita 4,600 juu ya usawa wa bahari.

    Posted by Madaraka at 7:08 AM
     
  2. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Great!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Safi sana ipo siku CHADEMA itasambaa kila kona ya nchi!!!
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,751
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    si haba
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Freedom is coming tomorrow!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    napata amani sana na mwedno huu..nina uhakika 2015 kura hazitaibiwa kama hili jizi lilivofanya this time
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 910
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    It is a good move and lets go ahead.

    Big up wapiganaji wooooote!
    PAMOJA TUNATEMBEA
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,681
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Kazi kweli kweli!
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,761
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hii ni habari njema kwa waTZ na wanamabadilko kwa ujumla.

    Peoples Power.
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,167
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Na CCM WALIVYO WAVIVU WA KUFIKIRI NA KUKOSA UBUNIFU WATAIGA, WEE SUBIRI TU UONE.
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,501
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Katikati ya ziwa viktoria hamjaiona au imezama ? jamani uchaguzi umeisha au hamjaamini bado mna tamaa labda utarudiwa ? Ata kule Pemba tulikuwa tukiweka bendera za CUF juu ya mishelisheli.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    CUF ni chama gani tena? Kile cha waislamu kule visiwani
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia. Kila heri wapiganaji na heri ya Christmas
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Majuha nao wataiga
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 14,287
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 83
    Safi sana
     
  16. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama imefika kileleni ni ishara ya ushindi kitakuwa juu si unajua mt kilimanjaro is the roof of africa hakuna wa kukishusha ila mungu mwenyewe ccm watangoja sana
     
  17. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Vyama vipo kwa ajili ya uchaguzi ??!!!...Ukomo wako wa kufikiria ndo unaishia hapo?
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What is a big deal about hoisting a flag at the mountain top. How does the party benefit out of this? let's stop being petty or stooping too low!
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,317
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    you dont need to show the world your arrogance,You can just read without making a comment, YOU HATER
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Kweli wala hujakosea ndio zao hizo hawana ubunifu! shame on them CCM!
     
  21. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #21
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala tusishangae ukisikia bendera hiyo imeondolewa kwa agizo la CCM, maana hawapendi kuzidiwa!
     
  22. b

    benitoc Member

    #22
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao hawana ubunifu sasa wamekalia wivu tu.
     
  23. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #23
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kuondolewa tu pia itasemeka aliyeweka atafute kwa maana analeta chokochoko!
     
  24. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #24
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si Bendera kuondolewa tu pia itasemeka aliyeiweka atafutwe kwa maana analeta chokochoko ndani ya nchi..Kwa kuweka bendera ya chama ambacho hakipo madarakani...
     
  25. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #25
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,197
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    The Following User Says Thank You to Mgalanjuka For This Useful Post:

    Bigirita (Today) ​
     
  26. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #26
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,501
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Haya endeleeni na mwendo mdundo ,maana nyie mnaenda mbele jamaa wanakata kushoto na kuwawacha kwenye mwendo mdundo.
     
  27. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #27
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteeeeeee
     
  28. sbilingi

    sbilingi JF-Expert Member

    #28
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    never on earth, labda kusambaa makanisani kote ila si tz yote, thubutu!!!!!!!!
     
  29. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #29
    Dec 22, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Hivi Zitto na Arfi wanasali kanisa gani?
     
  30. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #30
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Froida acha jazba. Imekuuma! You should be ready to hear adverse opinions however bitter they may be lest you be considered as a novice contributor or debater.
     

Share This Page