Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya CCM inapeperushwa mbele ya ofisi ya Serikali, je ina tawi hapa Airport Songea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikivembu, Feb 4, 2012.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wana JF salaam.Ningependa niwaulize wataalamu wetu juu ya suala hili ambalo limekuwa likijitokeza mara kadhaa hapa kiwanja cha ndege Songea.Bendera ya CCM inapeperushwa mbele ya ofisi hii kwenye jengo linaloitwa VIP ikiwa sambamba kabisa na bendera ya Taifa.Hili limekaeje jamani?Kwani ninafahamu siasa zimezuiliwa kwenye ofisi za umma na hata wafanyakazi wake wamezuiwa kufanya siasa eneo la kazi.Je hii bendera sio inaashilia siasa inafanyika hapa?Au kupeperusha bendera si tatizo?Meneja hafanyi siasa hapa kweli? Mwaka juzi tena wakati wa kampeni bendera hii ilikuwa inapeperushwa hapa hapa.Ilikuwa tarehe 10.10.2010 wakati Jakaya alipokuwa anafanya kampeni hapa Songea bendera hii ikawa inapepea.Au ndo tuseme kuna tawi hapa linaendeshwa kwenye majengo haya ya serikali?Kama nikiambiwa ni sahihi basi CDM nasi tutafanya mpango tuwe na tawi hapa.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwana ndo siasa ya magamba hiyo, huoni viwanja vya mipira walivyojimilikisha
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fanya kama Arumeru Mashariki ishushe halafu uipige moto na hawatakufanya lolote maana hutakuwa umevunja sheria bali unasimamia sheria
     
  4. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Asante FF kwa usahihishaji wako.Shina na tawi vyote vitakuwepo.Lakini unafurahia ujinga kwa kuitetea serikali yako.Huo si utaratibu wa kuheshimu sheria kama ilishakatazwa.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Huko mikoani **** shida kubwa sana na kila mtumishi anajifanya hajielewi wakumbuka walivyokuwa wanamsomea risala ya wilaya na mikoa salma???hawajui wajibu wao na kutochanganya siasa na serikali...??au wanajitoa akili wakidhani wanajilinda???waache kujitoa akili!!!!
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ikibidi watu kuingilia kati basi ni lazima ifanyike hivo.Bahati mbaya bendera hiyo sasa imeshushwa kabla ya saa kumi na mbili kufika imebakia ya Taifa tu.
     
  7. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama viongozi wa serikari wanashindwa kutofautisha siasa na kazi yao kwa nini nchi isifilisike . Badala ya kujenga nchi wao wanajenga CCM!!
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahahaa, Mpenzi FF. Naona unapenda sana SHINA :)
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezo mdogo wa kufikiri ndio huleta mada kama hizi
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe nawe! wewe hujui kama shina liko chini wakati tawi liko juu. Husikii watoto wa mjini wakikwambia "mimi niko matawi ya juu"? shina la nini bwana kama wataka kwenda juu!!?
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    Usijiulize sana ishushe uichome kesi mbele kwa mbele hapo ilipo hairuhusiwi!!
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Uwezo mkubwa wa kufikiri huleta mada zipi?
     
  13. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni nani mwenye uwezo mdogo wa kufikiri; wewe au mleta mada? sheria inasemaje kuhusu siasa katika ofisi za serikali? CHADEMA, CUF, TLP n.k. wakiamua pia kusimika za kwao katika kila ofisi watavumiliwa? Ukijibu haya utapambanua nani anayeongea pumba kati yako na mleta mada. Tatizo la viongozi wengi wa CCM bado wako katika giza la ndoto za "chama kushika hatamu" na ndiyo maana hadi leo wanashindwa kabisa kutofautisha shughuli za chama chao na zile za serikali zinazogharimiwa na kodi zetu sote, wana CCM na tusio.
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Tatizo linalokukabili ni kutokubali kukosolewa.... Na hili hili ni tatizo la asilimia kubwa ya wana-CCM, kuanzia mwenyekiti wa taifa hadi mwanachama. Si mnakumbuka yule mtoto aliyeuliza swali kule Mwanza... Kwa mtazamo wako, unataka kila chama cha siasa kilichosajiliwa kiweke bendera yake pale?
     
  15. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ooh Mimi napenda shina! Mimi napenda Tawi.
    Yote tisa.
    Unapendwa mti na mzizi wake.
    Bendera ya CCM katika Ofisi ya serikai ni Utovu wa nidhamu serikalini.
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Kweli mada yako inajieleza huna haja ya kutueleza uwezo wako
     
Loading...