Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera south sudan copy bendera ya kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by simplemind, Jun 20, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Bendera ya south sudan inafanana sana na ile ya kenya.Tofauti pekee ni bendera ya kenya ina nembo ya court of arm while ile ya south sudan inayo nembo ya blue triangle ilonakshiwa na nyota za njano sita.Bila shaka inchi hizi zitakuwa na uhusiano wa karibu.
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha yake
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    google southern sudan flag
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    southern sudan.gif kenya.gif
     
  5. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Wameishaolewa na wakenya hao. hata mafuta yao yatatangazwa kuwa yako kenya, walimu wa shule zote watatoka Kenya. kama tunavyonyonywa sisi kwenye mlima Kilimanjaro na shule za kisanii za English medium
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakenya wako smart sana kutake advantage, muda si mrefu watajenga uwanja karibu na eneo la mafuta kama ni karibu na mpakani na South Sudan!
     
  7. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There are mere survivors. Desperate, watu smart hawalii njaa kwao kama Wakenya. Ni lazima wafanye lolote kama hivyo, maana ndiyo option pekee waliyonayo! Kenya njaa kali, ndiyo maana wanakimbilia Tanzania kufanya kazi za jikoni na kuwa mabaa maid! Na hicho kiingereza, shule ni za wabongo, acha waje watumike na kunyonywa. Watu wakishajua hicho kiingereza , ni kutimlia mbali tu.
     
  8. General B.

    General B. Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ina maana kufanana kwa bendela kuna maanisha uhusiano wa karibu zaidi?
     
Loading...